ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Simon] Isekai no Mahoutsukai | จอมเวทย์สาวจากต่างโลก Ch.1 [แปลไทย by Melody]

เริ่มโดย MΞLODY, กุมภาพันธ์ 18, 2018, 11:59:25 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

MΞLODY

เรื่องราวระหว่างไอ้หนุ่มผู้โชคดี(?)กับจอมเวทย์สาวสวยที่มาจากต่างโลก

เปิดซีรีส์ใหม่ที่เกี่ยวกับต่างโลก(อีกแล้ว)จากอาจารย์ Simon คนเดิม เพิ่มเติมคือลายเส้นคมขึ้น  ::Glad::

ส่วนซีรีส์ Oshioki Suru Yo ขอดองเอาไว้ก่อนจนกว่าแปล eng จะแปลเสร็จหมดทุกตอนนะครับ

[แว่วเสียงคนแปล] : บอกได้เลยว่า ดิสกว่าที่คีย์  ::Bloody::

แล้วก็ขอความกรุณาพวกเว็บโดติดโฆษณาหาเงินต่างๆอย่าเพิ่งดูดงานไปลงที่เว็บตัวเองได้มั้ยครับ ช่วยรอให้แปลเสร็จหมดก่อนแล้วค่อยเอาไปลงทีเถอะ

ขอบพระคุณครับ

อ่านแล้วคิดเห็นกับเนื้อเรื่องยังไงก็เม้นมาคุยกันซักหน่อยดีกว่าเนอะ

ฝากตับของคุณ ให้ผมช่วยดูแลสิครับ ( ͡° ͜ʖ ͡°)

DARKAXL

เม้นท์แรก! ล้อเล่นน่ะ... ::Sobad::

พระเอกนี่ดวงเฮงจริงๆ เจอจอมเวทสาวสวยสุดอึ๋มจากต่างโลก ช่วยส่งพลังเวทผ่านทางเรื่องอย่างว่า สงสัยคงได้โอนถ่ายพลังเวทกันอีกหลายรอบแน่
ให้คะแนนพิศวาสพิเศษเพราะมีหนวด แต่เสียดายน่าจะปู้ยี้ปู้ยำให้นานกว่านี้หน่อยนะ เหอะๆๆ ::Evil::

joulez

น่าอิจฉาจังเลย ถ้าทำแบบนี้บ่อยๆพลังเวทเต็มตลอดแน่ แต่ร่างกายจะไหวป่าว หมดแรงแน่นอน

stepgu307

Indeperdent

เติมพลังเเบบนี้ ทำพันธสัญญาเลยสิ จะได้เรย์จูมาใช้เเน่ ( ͡° ͜ʖ ͡°)

xsoulkung123

เป็นจอมเวทย์สาวที่หุ่นยั่ว แถมไอ้หนุ่มนี่ยังได้มอบพลังเวทย์ให้
แต่เป็นการมอบที่เสียวเอามากๆ แบบนี้คงต้องติดใจแน่ๆ
::Bloody::

freelance

TanukiKen

ตัวผมก็มีพลังเวทที่เต็มเปี่ยมนะ
มาดูดพลังเวทผมด้วยสิ

vodkakung

Paul Chan

siwapeeza

xtazy

ทำก่อนบ่อยๆ จะกลายไปเป็นตัวปลาหมึกหรือเปล่า ต้องคอยติดตามจอมเวทย์ไปเรื่อย