ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Itaba Hiroshi] Yarisugi Jikyuusou วุ่นรักนักกีฬา [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, กุมภาพันธ์ 19, 2018, 08:25:18 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

xtazy

ถูกหาว่าเล็ก เลยชมว่านมเล็ก ยังดีสามเจ้าไม่หุบขาแล้วถีบส่ง ตั้งชื่อว่า "นักวิ่งในตำนาน (ผมไม่เล็กนะครับ)"

kaithai

ขอแค่ "หนึ่ง"  เพื่อซึ้งใจเธอ
ไม่ใช่ "หนึ่ง"  ครั้งนะ
แต่แค่ "หนึ่ง" วัน 
::Confident:: ::Confident::

elviswhat

เล่นกันยาวขนาดนี้เป็นมินิมาราธอนกันเลยทีเดียวเชียว

กาก่าก้า ก๊าก๋า

ก่อนจะเป็นหวัด พวกเองน่าจะเป็นตะคริวก่อนนะ

virgoranger

civil2

นั่น มันใช่เรื่องไหมเนี่ย อดแข่งเลย น่าจะเก็บแรงไ้ว้บ้าง

สาวนักวิ่ง หุ่นดี แข็งแรง อยากได้สักครั้งจัง

dxoogo124

สดุดรักพามา อึ๊ๆๆๆ  แข่งก็คงไม่ขนะหรอก::Pull::

siwapol55

เนื้อเรื่องน่ารัก นางเอกดีงาม
ชอบมาก
ขอบคุณมากครับสำหรับงานแปล

gritkin

เอิ่ม หักโหมเอากันเกินไปจนลงเเข่งไม่ได้มันก็ไม่ดีนะ 55555 สนุกมากๆครับ

kapomman

กำลังคิดว่านักกีฬานี่อึดดี พอตอนจบนี่ แสดงว่าฝึกกันมาไม่พอเน้อ

xura

::Sobad:: เป็นหวัดนี้ไม่เย็นละมั้ง จัดกันยันเช้าแน่ๆ

as72340639

ชอบแนวสาวหุ่นนักกีฬา อิจฉาพระเอกจิงๆ อยากเป็นหวัดมั่ง  ::Hunger::

Akira Watanabe

::DookDig:: 55555555  จบอย่างฮา  ปัดโธ่นึกว่าจะมีแรงแข่งจนชนะ

Demon-Wolf

ทำไมตอนผมเล่นบาสไม่มีสาวๆๆมาแข่งอะไรแบบนี้มั่งวะ ::Doubt::