ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เมียแกล้งน้องชาย

เริ่มโดย Ccc, กุมภาพันธ์ 22, 2018, 01:25:53 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Ccc

เรื่องมีอยู่ว่า เมียผมเธอชวนผมกลับบ้านพ่อแม่อีกแล้ว พอไปถึง พ่อเธอไปดูสวน แม่กำลังเตรียมกับข้าว เมียผมก็ไปช่วยด้วย ระหว่างนั้นผมว่าง เลยหันไปเห็นน้องชายเมียเล่นไอแพต ก็เลยไปขอเล่นด้วย ตอนแรกน้องก็อิดออดแต่ก็ยอม น้องชายเมียอยู่ป. 6 ละนะครับ ระหว่างผมเล่น เมียผมก็เรียกไปทานข้าว พอน้องไป ผมก็กะจะเข้าเว็บเล่นแปปๆ ค่อยออก ดันไปเปิดเจอเว็บโป๊ค้างอยู่ ตอนนั้นคิดว่าพ่อเธอดู แต่ ก็จำได้ว่า พ่อเมีย เล่นไอแพตไม่เป็น

ผมติดใจที่น้องชายเมียนี้ละ คงดูตามประสาเด็กๆ กำลังโต กะว่าทานข้าวแล้วค่อยบอกเมีย ระหว่างกินน้องชายเมียนั่งตรงข้ามมองตรงไม่ค่อยกระพริบตา ข้าวก็กินแบบไม่ก้มดูจานด้วย คือที่บ้านนั่งกินกับพื้นครับ ผมตะหงิดใจละ มองที่เมีย โโห้ กางเกงในตัวสีม่วงผ้าลื่นรัดเป็นกลีบเลย ขนาดผมนั่งข้างๆ นะยังเห็น เมียผมเป็นพวกแต่งตัวจัดครับ เธอเป็นพนังงานคลีนิคเสริมความงาม กระโปรงที่ใส่เป็นยีนสั้นครับ ผมเลยเลื่อนมือไปปิด น้องชายมองหน้าผมรีบกินใหญ่ เมียผมกำลังคุยกับแม่ก็หันมามองผมยิ้มๆ ขยับหอยถูมือซะงั้นคงคิดว่าเราอยาก

พอทานข้าวเสร็จเมียก็ลุกไปล้างจาน น้องชายอาสาช่วย ผมคิดเลยมันต้องแบบดูแน่ ผมไปแอบดู จริงๆ ด้วย ที่บ้านล้างอ่างครับ เมียนั่งบนเก้าอี้เล็กเหมือนนั่งยองๆ ถางขากว้างกางเกงในนี้จะทิ่มหน้าน้องละ เจ้าตัวดีก็มองใหญ่นั่งเยืองกัน แล้วตาก็ดันไปมองเป้าน้อง มันตุ้งๆ ด้วย เห็นละก็สงสาร เมียผมสวยด้วย หุ่นก็ดี หน้าอกก็ใหญ่ เลยเดินไปที่ด้านหลังเธอ บอกเอาอากาศร้อนปลดกระดุมหน่อย เธอก็พยักหน้า ผมปลดให้เต้าขาวๆ ออกมาโชว์น้องเต็ม ยกทรงสีม่วงมีรลายเสื้อดาวด้วย แล้วผมก็แอบดู มีบางทีน้องทำเป็นเขามากอด หรือเบียดเมียผมด้วย แล้วมือก็ไปลูบที่หีเมีย กับบีบนมเธอ

เมียผมก็ดูเฉยๆ จนล้างจานเสร็จก็มาคุยกับผม เธอบอกน้องชายแปลกๆ ผมก็ถามยังไง เธอบอกน้องชายมองเธอตลอด ชอบเข้ามาโดนตัวบ่อยๆ ด้วย ผมเลยเล่าให้ฟัง ใจก็คิดเธออาจจะไปดุน้องรึเปล่า แต่กลับปรากฎรอยยิ้มแทน

ตกเย็นเธอไปอาบน้ำและพาน้องไปด้วย แต่ไม่ให้ผมไปอาบด้วยเนี่ยสิ ในใจก็คิด เธอจะทำอะไร พอออกมาเมียผมยิ้มมาเลย ส่วนน้องชาย เดินตัวงอมาละ ผมเลยถาม เธอแกล้งน้อง ตอนเข้าไปด้วยกันก็แก้ผ้าปกติ แต่เธอให้น้องถูสบู่ให้ มันก็เต็มทีเลยทั้งบีบนม ทั้งบีบก้น จับหีเธอด้วยแต่ไม่ได้ลูบ ส่วนเมียไม่ได้ช่วยน้องครับ ถึงว่าตัวงอ

แล้วเมียผมยังบอกอีกว่าคืนนี้จะนอนกับน้องด้วย ผมนี้กลืนน้ำลายเลย ชุดนอนที่เอามานี้เป็นลูกไม้บางสีครีม กับจีสตริงสีขาวครับ ตอนแรกเธอจะใส่ยั่วผม ผมเลยบอกจะไปแอบดูด้วย พอตกดึก ผมแง่มประตูดูเมียนอนตะแคงหันมาทางผม มีไฟสว่างนิดหน่อยในห้อง น้องชายเธอกำลังคลึงนมอยู่ครับ แล้วก็บีบด้วยแต่ไม่น่าแรง อีกมือก็ล้วงหี เมียผมเลยนอนหงายให้บีบให้ล้วง นี้มันไม่เอะใจเลยไงนะ ผมก็คิด ผมดูมันบีบคลึงนมเมียสักพักก็ก้มไปดูดครับ ดูดผ่านชุดครับ น่าจะกัดด้วยละหน้าเมียผมออกอาการเสียวละ

แล้วมันก็ลงมาเลียที่เนินหี แบบหื่นกระหายมาก ก่อนจะควักควยออกมา มันไม่ได้ใหญ่มาก เอามาเขี่ยที่ร่องหีเธอ ในใจก็กลัวนะ อีกใจก็เสียว แต่เมียผมตื่นขึ้นมา น้องชายนี้ล้มไปนอนอย่างไว แล้วเธอก็บอกน้องจะไปนอนกับผมละ น้องตื่นมากอดเอวเธอไม่ให้ไปใหญ่ แต่ก็เท่านั้นละ

เมียผมกลับมาหานึกว่าจะนอนเปล่าเลย ดึงควยผมมาดูดมาเลียใหญ่ จนชุ่มแล้วขย่มเลยครับ ผมถามตอนนั้นไม่เสียวเหรอ เธอบอกเสียวมากไม่คิดว่าน้องจะขนาดนี้ เกือบเผลอให้เย็ดแล้ว ผมเลยบอก ก็ได้นะ เธอหน้าแดงบอก บ้าสิ แต่น้ำเงี่ยนนี้เต็มร่องแล้วตอดควยใหญ่เลย คืนนั้นเธอทำเสร็จไปหลายรอบเลย สงสัยจะเงี่ยนมาก แอบคิดว่าโดนน้องเย็ดด้วยแน่ๆ

swss2511

ไม่นานได้สอนเสียวน้องแน่เลย

elviswhat

Zeedzeed Sensen

ขอบคุณครับที่แบ่งปัน สักวันคงโดนน้องเล่นแน่ๆเลย

Against01

เรื่องสั้นๆ แตเสียวดี ขอบคุณมาก

neobud

แกล้งน้องแบบนี้ แล้วน้องจะไปลงที่ไหนล่ะนั้น น่าสงสารน้องชายจริงๆ

ppp44

น่าสงสารน้องชายนะ แกล้งกันแบบนี้ คงแอบไปชักว่าวหลังบ้านแน่ๆเลย

HIMMYKUNG

รอตอนต่อไปเลยครับตอนที่น้องประสบความสำเร็จ  ::Glad::  ::Glad::

archi ongtong

lodtr122518

::DookDig::อย่างนี้ต้องสอนภาคปฏิบัติ

review1972

มีพี่สาวมันดีอย่างนี้นี่เองง

johnyred59

วิถีชิวิตจริงของคนไทยก็แบบนี้ พี่น้องหญิงชายบางทีนอนรวมกันมุ้งเดียวกัน มักจะเกิดเรื่องราวชวนเสียวบ่อยๆ

maneenil2535 .

ชอบมากเลยคับแนววนี้ ไว้ โดนน้องเย็ดแล้วมาเล่าต่อด้วยนะครา้บบบ