ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เมียกับผู้ชายที่ทำงาน

เริ่มโดย Ccc, กุมภาพันธ์ 26, 2018, 05:08:03 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Ccc

เรื่องมีอยู่ว่า เมียผมมาชวนไปซื้อชุดใส่ไปงานเลี้ยงปิดยอดของคลีนิคสาขาเธอ ซึ่งต้องซื้อให้ตรงกับที่จับฉลากด้วย เมียผมจับมา 3 ใบ ตามคอนเซ็ปต์งาน มี สั้น กระโปรง เกาะอก ผมเลยถามใครคิด เมียบอกผู้ชายที่ค่อยมาส่งยาส่งของที่คลีนิคไง ไอ้พวกที่ชอบเล่าให้ฟังว่าแต๊ะอั๋ง อะนะ เมียยิ้มให้ ผมเคยถามทำไมยอม ก็มันน่าตื่นเต้นดี ยิ่งมันมองหื่นๆ เค้านะ เงี่ยนเลยอะ

หลังจากซื้อชุดมาได้ ก็แวะร้านแก้ชุดใต้ตึก เธอวัด ให้ช่างแก้เพราะหลวมมาก พอจะกลับห้อง ผมคิดอะไรได้ เลยไล่เมียไปก่อน และบอกให้ช่างแก้เพิ่ม พอถึงวันแก้เสร็จผมมาเอาชุดให้ เธอกลับมาถึงก็อาบน้ำลองชุดทันที

ผมนี้ควยแข็งตอนยืนดูเธอใส่หน้ากระจกครับ เสื้อเกาะอก ผมให้ช่างตัดฟิตจนดันนมเธอจะทะลักเลยครับ เมียบ่น ใส่ยกทรงไม่ได้ ดูดิ เสื้อบางจุกโผล่ด้วย ผมล้วงมือผ่านรอยผ่าร่องอกที่บอกให้ช่างทำไปบีบนม จุกยิ่งเห็นชัดขึ้นอีก เมียบอกไม่น่าเลือกสีขาวเลย แถมเอวลอยกว่าที่คิดด้วย ก็พอไปทำให้ฟิตตัวแถมนมดัน ชายเสื้อก็ลอยหนักกว่าเดิมอยู่แล้ว

จากนั้นเธอก็หมุนตัวที่หน้ากระจกจนกระโปรงสั้นเข้ารูปให้รอยผ่าอยู่หน้าขาซ้าย ทำไมสั้นขนาดนี้นะ เธอแอ่นก้นงอนสุดๆ ก็เห็นกางเกงในสีดำลูกไม้บาง
อยากจะเอาควยแทงเดี๋ยวนี้เลยครับ  ตัวกระโปรงบางไปเปล่าอะ เมียถาม ผมก็บอกไม่หรอก แต่มือกำลังขย่ำตูดแน่นๆ ของเมีย อยากมากๆ สีครีมสวยละเนอะ เมียยิ้ม ผมลองลูบที่หีเธอ เปียกหน่อยๆ

กำลังจะชวนไปที่เตียง เพื่อนก็โทรมา ให้ไปได้แล้ว พอผมส่งที่ร้านก็กลับมาดูหนัง ก่อนลงรถให้เมียอมจนแตกด้วย ไม่งั้นอึดอัดตาย จนหนังจบไปเรื่องเมียก็โทรมา เสียงเมาหน่อยๆ บอกจะไปต่อกับรุ่นน้องผู้หญิง เป็นห่วง น้องไปกับผู้ชาย 4 คน ผมเลยถามโดนยัง เมียหัวเราะและหลบมาที่เงียบๆ แค่ถูๆ ยังไม่ได้ล้วง ตอนเข้าไปนี้มองเธอตาค้างเลย ชุดโป๊สุดอะ ก่อนจะตัดสายไป พอผมดูเรื่องใหม่ได้ ครึ่งชม. เมียก็ไลน์มาว่า ถึงแล้ว บอกที่ๆ ให้มารับไว้ด้วย อีก 40 นาทีได้ เมียโทรมา

ตัวเค้าโดนแล้ว เสียงเธอเมาพอควร ผมตาโต รีบถามทันที หยุดหนังด้วย โดนอะไร แล้วเธอก็ขอหาที่เงียบๆ ผมลุ้นใจระทึก เธอก็หัวเราะออกมา บอก ยังไม่ใช่ควยหรอก ตอนนั้นน้องออกไปเต้น พวกมันไปล้อมน้องไว้ เค้าเลยเข้าไปบัง ดันๆ พวกมัน ไอ้แจ๊คเลยเขี่ยร่องหีเค้าอะ ไอ้แจ๊คที่แสบ เจ้าชู้ๆ ชอบมากอดตัวอะเหรอ ใช่ๆ วันนี้มันเขี่ยแตดเค้าจนเสร็จเลย ยืนเกือบไม่อยู่ดีกอดน้องไว้ แล้วเมียผมก็ขอกลับไปหาน้องกลัวโดนทำอะไร ผมเลยบอกห่วงน้องอะ ห่วงตัวเองเถอะ เดี๋ยวได้มีผัวเพิ่มหรอก เมียก็หัวเราะวางไป

แล้วอีก 20 นาที เมียโทรมาอีก คราวนี้แจ๊คมันเอาเป้ามาถูตูด และมือลูบต้นขาไล่มาเขี่ยแตด เสียงเธอหอบหน่อยๆ ทั้งรอบก่อนรอบนี้ มันล้วงผ่านกางเกงในเหรอ เมียบอกเปล่า ก็มันบาง ถูแตดได้สบายอยู่แล้ว จะว่าไปแตดเมียผมก็สัมผัสโดนง่ายด้วยสิ ยิ่งเธอเงี่ยนยิ่งบวม ตัวเขาเสร็จไปอีกแล้ว ขาสั่นเลย เธอใส่ส้นเข็มเกือบ 4 นิ้วครับ ตอนนี้กำลังพัก และขอกลับไปให้ ผมคิดละขำ เสร็จทีโทรมาที

ขอแบ่งนะครับ เรื่ยงมันยาวมากอยากให้อ่านได้ครบที่สุดครับ ผมก็ลืมๆ ไปบ้างด้วย

swss2511

xnuonx

neobud

แหมนี่ถ้ามีภาพชุดที่ว่า ประกอบเรื่องเล่าด้วยจะแจ่มกว่านี้แน่นอนครับหุหุ

set_square

elviswhat

noosziis

ผัวก็ใจดี แต่เมียจะโดนจนบานแน่ๆ

noimak

แค่อ่านตอนแรกก็เสียวสุดๆล่ะขอบคุณที่แบ่งปัน

johnywalker

เล่ามาได้ขนาดนี้ แสดงว่าคุณเองก็ชอบให้คนอื่นเอาเมียตัวเองด้วยสิ อย่างนี้เมียคุณก็สบายรูสิท่า