ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Syoukaki] Egao no Tsukurikata เธอไม่เคยยิ้ม [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, มีนาคม 02, 2018, 07:10:51 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

cyborg0011

ปัญหาสาวไม่รู้ว่าจะแสดงอารมณ์อย่างไรเนี่ย สังคมไหนๆก็มีจะมากหรือน้อยมันขึ้นกับปัจจัยหลากหลายอย่าง
ส่วนการจะแก้ไขนั้น ก็ไม่ได้เป็นเรื่องที่เป็นไปไม่ได้ หากเจ้าตัวเปิดใจ ธรรมชาติในส่วนลึก(ดีเอ็นเอ)มันย่อมสะท้อนแสดงออกมาได้

ตอนจบพระเอกคงต้องปลอบอย่างถึงเนื้อถึงตัวจนเลยเถิดตะเหลิดเปิดเปิง เมื่อสัมผัสจนสุดลึกอารมณ์ทั้งหลายก็ถูกเปิดขึ้น แต๋น แต๊นนนนนน

อ้าว...แววหนังไทยมาแต่ไกลเลย แต่ชอบคอมเม้น์แบบนี้นะครับ อยากให้ทุกๆคนเม้นท์แบบนี้   ::Fighto::

HypN♥s

อ้างจาก: พัดลม เมื่อ มีนาคม 02, 2018, 08:59:26 ก่อนเที่ยง
หน้า 9-10 eng น่าจะแปลจากไวยกรณ์ ญี่ปุ่นผิดมานะ  ::Hmmm::

มันน่าจะเป็น "ผมคงไม่จำเป็นสำหรับคุณแล้ว"

หน้า 10 น่าจะเป็น "ผมคงไม่จำเป็นต้องมาหาคุณอีกแล้ว"

น่าจะประมาณนี่นะครับ
ขี้เกียจแก้แล้ว ปล่อยไปตามนั้น  ::Sobad::

takking1234

จบแบบแฮปปี้แน่นอน หวังว่าเพื่อนพระเอกคงไม่คาบไปก่อนนะ 555555

oninomo55

จบแบบแฮปปี้ ดราม่านิดๆ สุดท้ายก้ลงเอยย

elviswhat

จะเป็นแนวแบบ NTR ไหมครับเนี่ยไอ้เพื่อนพระเอกนี่แปลกๆ

MΞLODY

อ้างจาก: HypN♥s เมื่อ มีนาคม 02, 2018, 08:23:35 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: MΞLODY เมื่อ มีนาคม 02, 2018, 08:04:33 ก่อนเที่ยง
รอเรื่องนี้จากท่านฮิปมานานแล้วเพราะอ่าน eng แล้วชอบมาก นางเอกมีพัฒนาการขึ้นเรื่อยๆดี

ส่วนตอนจบนี่จบแบบ NTR แน่นอน (หยอกๆ)  ::Evil::
เรื่องเองเหรอที่รอ แปลเข้าถึงอารมณ์หรือเปล่าไม่รู้นะ  ::Sobad::

ที่จริงผมรอเรื่อง  Because Summer is Here มากกว่านะ  ::DookDig::

แต่เรื่องนี้ไปหาอ่าน eng เพราะเห็นรายชื่อของท่านฮิปนี่ล่ะ
ฝากตับของคุณ ให้ผมช่วยดูแลสิครับ ( ͡° ͜ʖ ͡°)

ops123

ลายเส้นสวยครับ  นางเอกดูลึกลับน่าสนใจ 

Hidden Nick

::Fighto:: ชอบลายเส้นแบบนี้

ไม่เคยเม้นท์ไม่มีสิทธิ์ขออ่าน
แบน180วัน

oppoeiei

น่าจะจบแฮปปี้ครับ พระเอกก็คีดเองเออเองไปหน่อย

เม้นท์ไม่ถึง 30เรื่องไม่มีสิทธิ์ขออ่าน
แบน 90วัน

elfenzaza

ของจริงมีแบบนี้มั่งมั้ย  ::Crying::

แบน180วัน

amardu.36

ขอบคุณมากครับ ใจกล้าแบบนั้นละชีวิตจะได้บันเทิง

sinclaire

ชอบแนวนี้ ฮ่าๆ เป็นเรื่องดี

แบน180วัน

Boran Mark

ถ้าเธอยิ้มโลกทั้งโลกต้องเป็นของนายแล้ว

nonbaba

พระเอก อยากเห๊นยิ้มนางเอกทไไหมนางยิ้มยาก จัง

joeykrub

ภาพสวย แปลดี ขอบคุณหลาย ๆ

ไม่เคยเม้นท์ไม่มีสิทธิ์ขออ่าน/เม้นท์มักง่าย
แบน365วัน