ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Syoukaki] Egao no Tsukurikata เธอไม่เคยยิ้ม [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, มีนาคม 02, 2018, 07:10:51 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

virgoranger

จบแบบดราม่าแน่นอนๆ
พระเอกนี้มันช่างงี่เง่าจริง

cking

barthello sword

ผมชอบเนื้อเรื่องนะ เบาๆ ::Shy::

เม้นท์ไม่ถึง 30เรื่องไม่มีสิทธิ์ขออ่าน
แบน180วัน

asakuraa

game2539

ดำเนินเรื่องแบบนี้ส่วนใหญ่จบแบบแฮปปี้แน่นอน

as72340639

Boss`

Joker-

เสือผู้หญิงอาจตะจีบนางเอกแหละ ปต่นางน่าจะไม่เล่นด้วย

jajaboss01

น่าลุ้นมากๆๆเลยครับ นางเอกนี่ต้องโดน

เม้นท์ไม่ถึง 30เรื่องไม่มีสิทธิ์ขออ่าน/ทำผิดครั้งที่ 3
แบนถาวร

xonly-1867

จากคำถามผมมองโลกในแง่ดีนะครับผมว่า พระเอกได้กับนางเอก เสือ ผญ แห้วไป ::Hunger::

possionseul

เอิ่มมม แวบแรกที่เห็นภาพแรก คิดไปถึงเรื่องที่สาวหน้านิ่งเพราะจริง ๆ แล้ว สายตาสั้นมาก่อนเลย
แต่พออ่านไปก็คิดว่าไม่ใช่ละ เท่าที่ดูมา ผมคิดว่าเธอป่วยครับ
ต้องให้พระเอกพาไปฉีดยาซะที พอได้ยา? เปลี่ยนนิสัยเข้าไปก็คงจะดีขึ้นเองแหละครับ 5 5 5+

ตอนจบก็คงจะเป็น ฉีดยาแล้วอาการดีขึ้น งั้นต้องมาฉีดยาบ่อย ๆ ซะแล้ว สรุป สาวดีขึ้น แต่พระเอกแห้งตายครับ 5555555555

้เดี๋ยวเปิดคลีนิครับรักษาสาวไม่ยิ้มมั่งดีกว่า จับฉีดยากให้หมด  ::Ahoo::

Gunitle

ไอหัวทองคาบไปกิน 5555 ล้อเล่นครับ ต้องจบตามสูตรอยู่แล้ววววว ขอบคุณมากครับผม

กาก่าก้า ก๊าก๋า

xtazy

เจ้านายน่ารัก คงไปกันท่าเจ้าเสือผู้หญิง เปิดโอกาสให้น้องนางเอก

SO Desu Ne

จบดีแน่ๆ ขอทายเลย :)))

ไม่เคยเม้นท์ไม่มีสิทธิ์ขออ่าน
แบน180วัน