ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อาถรรพ์ปลัดขิก ตอนที่ 14 พิชิตโหงพราย

เริ่มโดย Kamen Rider V-3, มีนาคม 04, 2018, 12:21:36 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jesus chutok

ป๊อดมาช่วยวิไลด้วยเว้ยยยยย​ ฮาเร็มโดนป่วน

Xwarin

อยากรู้ครับว่า โหงพรายนี่เป็นผู้หญิง หรือผู้ชาย ถ้าเป็นผู้หญิงนี่ จะพีคมาก ฮ่าๆ

alittleboat

ต้องมีกุมารทอง ด้วยไมครับ 555
เพราะวิชาเริ่มมาแล้วครับ

rung20057

nununu06

kopXIIII

คลายดาบ 1 ได้ แต่ยังมีดาบ2 เลยแฮะ
ป๊อดเอ้ย จะช่วยได้ไหมนี่!!!

Noket Batmangh

arsenyo

ป๊อดสู้ๆ นึกว่าศึกมหาเวทย์นะนี่ ว่าแต่โหงพรายจะไม่แว้งกัดป๊อดแน่นะ ชักป็นห่วงซะแล้ว

pikachu

สนุกมากครับ  เนื้อเรื่องให้ ห้าดาวเลยครับ

noojane

คุณวิไลไม่น่ารอด(ไม่น่ารอดจากป๊อดนี่แหละ)

beeriero

knightmoon

หลิวเริ่มรักป๊อดแบบไม่ปิดบังล่ะ พระเอกจะเป็นสุดยอดหมอผีแล้วด้วย
ชาติต้องโดนของอะไรแน่นอนแบบนี้

suriyamahajit

solomon1977

ตอนนี้ไม่มีฉากเสียวแฮะแต่ก็มันไปอีกแบบนึงว่าแต่คุณวิไลจะโดนไอ้เชิดไหมแล้วคุณหลิวจะคืนดีกับป๊อดได้หรือไม่รออ่านอยู่ครับ

suiius

ท่าทางผู้เขียนจะผูกเรื่องให้ป๊อดเป็นผู้ทรงศีล มีญาณแก่กล้าแน่ๆเลย แต่ว่าจะช่วยคุณนายทันไหมนาาาา