ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อาถรรพ์ปลัดขิก ตอนที่ 14 พิชิตโหงพราย

เริ่มโดย Kamen Rider V-3, มีนาคม 04, 2018, 12:21:36 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

สถาพร

อยากให้ย้อนอดีตชาติของป็อด ว่าทำไมถึงฝึกมนต์ต่างๆได้สำเร็จรวดเร็วครับ

waralek

กำจัดหนังควาย กำราบโหงพราย เสร็จแล้วต้องไปพิชิตใครต่ออีกนะแบบนี้ สาวๆต้องเตรียมตัว

Bomfunsex

วิไลจะโดนซะแล้ว เมื่อไหร่เมียเสี่ยจะโดนป๊อดครบทุกคนล่ะเนี่ย

cyborg0011

โหงพรายนับเป็นอภิมหาผีที่ไม่อาจทำลายล้างลงได้ หากมิใช่มันถูกใช้ให้กระทำการอันผิดศิลธรรมอันบาปหนายิ่ง จะพิฆาตโหงพรายจึงมักต้องทำลายอาคมที่หนุนหลังมันลงด้วย

brother1

มีทั้งหุ่นหนัง ต่อด้วยโหงพราย ทั้งจะเข้ามาปล้นด้วยพระเอกของเราจะทำอย่างไรดี รอติดตามอยุ่นะครับ

pongsap

ป๊อดใจดีปล่อยโหงพรายไปงานนี้จะดีจะร้ายไม่รู้

cides

teravud

ป๊อดจะได้ลูกน้องเพิ่มบารมีอีกหรือนี่  สุดยอดเลยป๊อด

pp290331

ป็อดของเรานี่สุดยอดจริงๆ ครบเครื่อง สงสัยนางเอกจะยกโทษให้แน่ๆ

Daybreak

Chai Pin

Rutt Non

คุณวิไลจะถูกเจ้าเชิดเย็ดจริงหรือเปล่าเนี่ย หรือจะโดนทั้งแม่ทั้งลูก

eveden

เทพทรู มากครับป๊อด
ขอให้ได้พรายสาวๆเป็นบริวารสักตนดีไหมครับ

kidxero

เหมือนป๊อดจะได้เปรียบแต่รู้สึกไม่ค่อยดี อ.ฝั่งป๊อดเก่งกว่าก็จริง แต่ป๊อดนี่มือใหม่ถอดด้าม หวังว่าคงไม่ซวยนะป๊อด สาวๆในบ้านอีกน่าเป็นห่วว

oddsk

คุณวิไลจะรอดไหมแล้วครอบครับเสี่ยเจียงจะเป็นอย่างไรต่อ รอติดตามครับ