ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Cuvie] Haunt รักนี้นรกจัดให้ 1-2 END [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มีนาคม 07, 2018, 05:20:05 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

myaopap

มีภาคต่อ ชอบบ เนื้อเรื่องดีน่าติดตาม วิญญานยังตามติด ไม่ใช่แระ

herem

ขอบคุณครับ ท่าทางจะมีดอกาสกลับไปเป็นคนแล้วอินเลิฟสิระครับ

tolneko

ไม่ได้แวะเข้ามานาน ขอบคุณครับ
แนวนี้ก็ชอบเหมือนกันครับ

PTTrayong

หรือว่า พระเอกมีห่วงอย่างอื่นอีก ถึงไม่ไปไหน

Reggal

เนื่อเรื่องแบบนี้ชวนอ่านแล้วสนุกมากครับ ขอบคุณมากขอรับบ

Nick

อ่านกำลังสนุกเลย..นึกว่าจะไปสู่สุคติ ดันจะอยู่เอาสาวต่อซะงั้น

konkidmak

อย่างงี้ก็ได้ด้วยหรอ 555 ::DookDig:: ตอนต่อไปจะเป็นยังไงเนี่ย

note2345

monkeygun

strikef.

ขอบคุณครับ แบบนี้งานยากละ จะหาครบไหมเนี่ยว่าจะต้องจัดใครบ้าง 555 นางเอกก็ใจดีเกินไปนะ อยากเจอคนใจดีแบบนี้บ้างจัง

pigsan

ดันไปบอกเขาว่า ถ้าไม่ตายก็อดเนี่ย มันเลยหดหู่ ไปสู่สุขคติไม่ได้ละสิ

hillking

หรือว่าพระเอกจะเกิดเป็นลูกนางเอกหว่า