ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Cuvie] Haunt รักนี้นรกจัดให้ 1-2 END [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มีนาคม 07, 2018, 05:20:05 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

dint.6424

ตกลงพระเอกนี่ ตายแล้วหรอครับ
แหม่เป็นผีแบบนี้ ทำไปเหมือนผีอำเลยนะ

title-X

yyv

อ่านตอนสองไปสองสามหน้าชอบเส้นเลยต้องมาหาตอนแรกอ่านเลย ::Fighto::

DarKSiDeIID

เรื่องยังก่ะซีรีย์ ช่างน่าติดตามจริงๆ ดูทรงแล้วพระเอกเราคงจะไม่อยากไปไหนแล้วล่ะมั้ง ขอบคุณครับ

Neo Rory

Magen Ta

J keeper

ผมว่ายูกะไม่ปลดปล่อยหรอก  ก็อิโตะน่ารักซะขนาดนี้อย่างน้อยมันต้องขอใช้ชีวิตอยู่ร่วมกันก่อน  อิโตะก็คงจะคิดแบบนี้เหมือนกัน

rains

exelier

โหววว สนุกมากๆๆๆๆๆๆ
พลอตแปลกแต่สนุกมากจริงๆครับ
เป็นกำลังใจให้แปลตอน2นะครับ

siwapeeza

โหววว  แสดงว่าจะต้องต้องการทั้งสองคนแน่ๆ ไม่งั้นนางเอกไม่น่าจะไปขอพร

kantinan6202

doctorchit

พระเอกช่างลามกจริงๆ แต่แบบนี้นางเอกน่าจะชอบนะครับ
(감사합니다)(Gracias)(تشکر از شما خواهد شد)

fallenversa

ไม่เรียกวิญญาณแล้ว เรียกว่าผู้มีพลังวิเศษ