ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Cuvie] Haunt รักนี้นรกจัดให้ 1-2 END [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มีนาคม 07, 2018, 05:20:05 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

grigori00

เป็นวิญญาณแบบนี้ก็ดีเนอะ ผีลามก ฮ่าๆ

zeroboy

aum691

เป็นผีแบบนี้นี่โชคดีจริงๆ จับต้องได้ทำได้แตกได้

chokaku

เนื้อเรื่องน่าสนครับ ผีแบบนี้ดีนะ ชอบๆ

Natakorn

อยากจะรู้ว่าจะจบแบบไหนจังครับ ร อลุ้นๆ

Kataki3030

จบแบบเศร้าๆไม่เอานะ แค่ตายก่อนบอกรักก็เศร้าพอแล้ว ::Crying::

mandarin

เนื้อเรื่องจ๊าบ ลายเส้นก็ดี ขอบคุณครับ  ::GiveMe::

pitsanume

ขอบคุณครับ การเป็นวิญญาณมันก็ดีนะ แต่ยังไงเป็ฯมนุษย์ยอมดีกว่า

intanianoi

เป็นวิญญาณที่ลามกมากๆเลยนะครับเนี่ย หึหึ

missnihgs

พระเอกยังมีห่วงอะไรอีกนะถึงยังคงวนเวียนอยู่แบบนี้

poulandcaca

trong5171

แสดงว่านางเอกต้องคิดอะไรบ้างแหละนะ ไม่งั้นอิโตไม่น่าอยู่ได้..

Ke2l3e2oS

ที่ยังไม่หายไป เพราะนางเอกอ่ะป่าววว