ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Cuvie] Haunt รักนี้นรกจัดให้ 1-2 END [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มีนาคม 07, 2018, 05:20:05 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

liverpudlian

เป็นแบบนี้พระเอกอาจจะไม่ไปสู่สุคติตลอดการก็ได้ 

Shut Up

แล้วเมื่อไรมันจะนอนตายตาหลับล่ะเนี่ย  ::DookDig::
สงสัยต้องรอให้มีทายาทก่อนมั๊ง

virgoranger

johnywalker

การ์ตูนเรื่องนี้ ถ้าไม่ได้อยู่ในเวบ xonly8 ผมดูผ่าน ๆ นึกว่าการ์ตูนรักหวานแหววซะอีก สุดท้ายโดนผีอำ เอ๊ย ผีอม เอ๊ย ผีเอา เอ๊ย ถูกแล้ว!!!
::Beggar::

bartender

ยังไงก็ไม่ได้ไปเกิด เอากันยาวๆ จนท้องและผมว่านะ แล้วเกิดเป็นลูก แล้วก็ เอาต่อ โหดมาก

kurokami

เห็นตอนแรกมาเจอสิบล้อชนนึกว่าจะไปต่างโลก

pomchunnote

แบบนี้เขาเรียกว่าโดนผีอำ อำทีเสียวเลย

gaingane

อิโตคุงงง ทำไมนายไม่ไปผุดไปเกิดดด แตกในไปแล้วนะ!!!!

DenverHe

นี้คือความต้องการทั้งของอิโตและยูกะใช่ไหมที่ทำให้ทั้งสองคนสัมผัสกันได้

5641317

TH€BOM

ผมว่าที่พระเอกไม่ไปเพราะยังมีหวงอยู่แน่ๆครับ พระเอกบอกคนเดียวดูแล้วคงต้องรอนางเอกบอกด้วยถึงจะหาย 555

alaaum

เนื้อเรื่องดีจัง ภาพสวยด้วย จะเดินเรื่องต่อยังไงนะ

ΜoNoTΩИ∑ ★★★

มันลามกเกินไปนะพระเอก
อยู่ๆดี ก็จัดนางเอกซะงั้นเลยเหวย

aekkachai052

เนื้อเรื่องเล่าเรื่องหน้าอ่านมาก ชอบรถชนวิญญาณออกจากร่าง อ่านแล้วต่นเต้น ขอบคุณครับ