ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Palco Nagashima] Koibitowa Yurei!? แฟนผมเป็นผี [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, มีนาคม 07, 2018, 06:57:34 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

HypN♥s

ชื่อเต็มๆก็[Palco Nagashima] Koibitowa Yurei!? | My Lover is a Ghost  แฟนผมเป็นผี

อ่านเลยไม่มีคำบรรยายใดๆ อ่านแล้วอย่าลืมสะสมเม้นท์ไว้แลกตอนซ่อนข้อความด้วยนะ แบนหนักนะจะบอกให้

**ห้ามเม้นท์มักง่ายเช่นคำว่า "ขอบคุณครับ","แนวนี้ขออีก", "ภาพสวย","แปลดี", "ชอบมาก"หรืออะไรที่ไม่เกี่ยวกับเนื้อหา

1-16

6-10

11-16

nekki

แล้วสรุปพวกจะได้คืนร่างเดิมเป็นผู้ชายไหม แล้วจะต่อยกันต่อรึเปล่า...?
รึเป็นสาวยาวไปเลย.

(S)Kater

เราไม่ได้นัดกันมาใช่มั้ยครับ เรื่องผีวิญญาณเนี่ย เดี๋ยวมาอ่านเย็นๆอีกรอบนะคร้าบบบ นอนแปป  ::Orz::
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

elviswhat

555 ตลกผีจริงๆ แล้วก็งงอยู่อย่างทำไมร่างกายเปลี่ยนเป็นผู้หญิงได้ชะนิ

xsoulkung123

ชกกันอยู่ดีดี โดนผีสิงกลายเป็นสาวสุดสวย
แถมยังเซ็กซี่อีกด้วย ไอ้หนุ่มอีกคนเห็นแล้วน้ำลายใหลแน่ๆเลย
คงต้องจัดเสียวๆ ให้หายซ่าแบบหมดแรงกันเลยที่เดียว
::Fighto::

noohun

ไหงมันกลายเป็นแนวสลับเพศไปได้ฟะ
แนวผีๆแบบแหวกกฎชัดๆ

kaithai

ผีสาวนี่เก่งเนาะ
นอกจากสิงร่างได้แล้ว
ยังเปลี่ยนร่างจากชายเป็นหญิงได้ด้วย

เป็นผีแล้วมีความสุขแบบนี้
ไม่ต้องไปเกิดใหม่หรอก   อิอิ

xtazy

ติดใจแล้วก็คืนร่างไม่ได้แล้วล่ะสิ ลืมจุดมุ่งหมายไปหมดเลยว่ายืมร่างเขามาทำไม

HypN♥s

อ้างจาก: kaithai เมื่อ มีนาคม 07, 2018, 08:26:00 ก่อนเที่ยง
ผีสาวนี่เก่งเนาะ
นอกจากสิงร่างได้แล้ว
ยังเปลี่ยนร่างจากชายเป็นหญิงได้ด้วย

เป็นผีแล้วมีความสุขแบบนี้
ไม่ต้องไปเกิดใหม่หรอก   อิอิ
สงสัยเป็นหมอศัลยกรรมพลาสติคเก่า  ::Sweat::

อ้างจาก: noohun เมื่อ มีนาคม 07, 2018, 08:22:08 ก่อนเที่ยง
ไหงมันกลายเป็นแนวสลับเพศไปได้ฟะ
แนวผีๆแบบแหวกกฎชัดๆ
ช่วงนี้แนวสลับเพศรัวๆ  ::Sweat::

อ้างจาก: elviswhat เมื่อ มีนาคม 07, 2018, 07:39:50 ก่อนเที่ยง
555 ตลกผีจริงๆ แล้วก็งงอยู่อย่างทำไมร่างกายเปลี่ยนเป็นผู้หญิงได้ชะนิ
สิงทั้งกายทั้งใจแล้วทีนี้  ::Fighto::

อ้างจาก: xsoulkung123 เมื่อ มีนาคม 07, 2018, 07:40:04 ก่อนเที่ยง
ชกกันอยู่ดีดี โดนผีสิงกลายเป็นสาวสุดสวย
แถมยังเซ็กซี่อีกด้วย ไอ้หนุ่มอีกคนเห็นแล้วน้ำลายใหลแน่ๆเลย
คงต้องจัดเสียวๆ ให้หายซ่าแบบหมดแรงกันเลยที่เดียว
::Fighto::
จากหนุ่มห้าว กลายเป็นสาวสุดเอ็กซ์แล้วก็ซดกันต่อ  ::JubuJubu::

อ้างจาก: Kater เมื่อ มีนาคม 07, 2018, 07:36:59 ก่อนเที่ยง
เราไม่ได้นัดกันมาใช่มั้ยครับ เรื่องผีวิญญาณเนี่ย เดี๋ยวมาอีกเย็นๆอีกรอบนะคร้าบบบ นอนแปป  ::Orz::
อ้าว..เร๊อะ ผมลงตามคิวนะเนี่ย  ::HeyHey::

อ้างจาก: nekki เมื่อ มีนาคม 07, 2018, 07:31:30 ก่อนเที่ยง
แล้วสรุปพวกจะได้คืนร่างเดิมเป็นผู้ชายไหม แล้วจะต่อยกันต่อรึเปล่า...?
รึเป็นสาวยาวไปเลย.
น่าจะเป็นตุ๊ดยาวเลย  ::HoHo::

keatmano

เห็นด้วยว่าแทนที่จะต่อยกับอะซึชิ แต่มาอัดกันแบบนี้ดีกว่า ... 555
แล้วสุดท้ายอะซึชิติดใจที่จะเป็นผู้หญิงต่อด้วย ... งานนี้รวดเร็วกว่า ดีกว่า และไม่เจ็บตัวด้วย สวยอีกต่างหาก รูปร่างแจ๋ว ... ไม่ต้องเพิ่งมีดหมอ  ::HoHo::

nokiaon2

หักมุมแปลกแต่สนุกดีนะ แค่ผีเข้ากลายเป็นหญิง ชักอยากลุ้นตอนต่อไปละสิ จะหักมุมสลับกันอีกไหม

ohm2999

xfreestylex

มีการเข้าร่างแล้วเปลี่ยนเพศด้วยหรอเนี่ย

Paul Chan

ไม่ต่อยตีไม่รู้จักกัน ไม่ถูกผีสิงไม่ได้...กัน อิอิ

กาก่าก้า ก๊าก๋า