ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อาถรรพ์ปลัดขิก ตอนที่ 15 ฝ่าวิกฤตด้วยตนเอง

เริ่มโดย Kamen Rider V-3, มีนาคม 11, 2018, 09:48:49 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

holovelove

อ่านมาถึงข้อความซ่อน ต้องบอกว่าทันมาก และอยากให้มีภาพคุณหลิวด้วยครับ
เหงาๆ

snoob

ponchan80

Wat Tamtun

พระเอกป๊อดมาแล้ว คราวนี้จะเป็นฮีโร่ช่วยทุกคนได้หรือป่าว รอติดตามครับ

God25

รักโลก รักไทย

ป๊อดใช้คาถาลิงลม แต่ไม่มีน้าขิกช่วยข้าง ๆ จะช่วยได้มั๊ยเนี่ย

thum2520

ขอบคุณมาก ๆ เลยครับ  รอติดตามตอนต่อไปนะครับ

•============ ::Cheeky::===============•
ผู้ประพันธ์บอร์ด  ภาคทัณฑ์
~ 13/3/2561
มักง่ายแพ๊ตเทิร์นมาเลยนะรีพลายคุณ เอาๆ
เผลอมาก็เตือนเบาๆ ลองพักใช้ซะ 10 วัน ปรับปรุงไม่ได้คราวหน้ายาว
..
•=======================================•

hungwuvan

เอาเลยป๊อดแสดงฝีมือออกมาให้เต็มที่เลยเอาใจช่วยนะ

nankung

ฉากบู้นี้สุดๆ แต่ฉากเข้าด้ายไม่ยอมเข้าเข็มสะที่ ป๊อดเอาตัวรอดให้ละกัน ดูแล้วไม่น่ารอด รอดจากไอ้ชิตหรอ เปล่า รอดจากสาวๆนี้ละ

facebeer

ผมชอบการที่ตัวละครมันสมูธดีครับ ไม่มากไป

tdt14023

สุดยอดเลยครับดำเนินเนื้อเรื่องได้สนุกและน่าติดตามมากๆมีทั้งฉากเสียวฉากบู้วิชาอาคมเข้ามาเกี้ยวข้องด้วยผู้ประพันธ์ต้องมีวิชาความรู้เกี่ยวกับเรื่องพวกนี้แน่ๆเลยขอเป็นกำลังใจให้ครับนำผลงานดีๆแบบนี้มาลงต่อไปเรื่อยๆนะครับ

PTTrayong

ภูตปลักขิก คงเป็นหมอผีร้ายในอดีตกาลแหงๆ วิญญาณถึงกลัว

Assassin088