ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Cuvie] Haunt รักนี้นรกจัดให้ 2/2 END [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มีนาคม 12, 2018, 07:09:11 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tolneko

แวะมาอ่านต่อจากตอนที่ 1 ครับ
ปล. พระเอกตายแล้วยังหื่นได้อีก

PTTrayong

ที่จริงนางเอกคงแอบชอบพระเอกนานแล้ว แต่ยังไม่ทันได้บอก พระเอกดันตายซะก่อน

Reggal

zazamak

เรื่องราวเริ่มมีปม แบบนี้ต้องค้นหาต่อไปขอรับ
เส้นหมอยที่พันกัน ยังแก้ง่ายกว่าความสัมพันธ์ที่ค้างคา

johnywalker

มาต่อตนได้ ตอนแรกที่อ่านนึกว่าจะจบแบบนั้นซะแล้ว เนื้อเรื่องน่ารักดี แปลกใหม่ครับ

OrdinaryGuy

พนะเอกหื่นดีจัง ขอบคุณท่าน kater สำหรับเรื่องสนุกๆนี้

monkeygun

strikef.

ขอบคุณครับ ผมว่าพอเข้าใจนะ คนที่รักอยู่ตรงหน้า แล้วไม่รู้ว่าตัวเองจะหายไปเมื่อไหร่ แต่ถามว่าถูกไหม มันก็ทำเกินไปไม่เห็นใจคนที่มันรักเลยว่ารู้สึกยังไง อันนี้ก็คือเห็นแก่ตัว

ขนาดมันรู้ตัวขนาดนี้แล้วก็ยังไม่วายอยากจัดตลอดเวลาอีก ไอ้หื่น

pigsan

เจ๊อินุอิ นี่ก็น่าจัดอยู่นะ มีตัวช่วยเสียด้วย

hillking