ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu
D

ลองเล่าประสบการณ์เสียวดูบ้างคะ ดาโดนเปิดซิง

เริ่มโดย dnnt1234, มีนาคม 14, 2018, 05:58:14 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

dnnt1234

สวัสดีคะ ขอแนะนำตัวก่อนนะคะ ชื่อดาคะวันนี้ดาจะมาเล่าประสบการณ์เสียวของดาให้อ่านกันนะคะ อาจจะเรียบไม่เล้าใจเท่าไหลต้องขออภัยคะ เริ่มเรื่องการกันเลยนะคะ

ดาโดนเปิดซิง

ตอนสาวๆดาก็เป็นเด็กบ้านนอกคนนึง ที่บ้านทำสวน ทำไร่ ดาเป็นคนตัวเล็กสูง153 มีแต่เพื่อนๆว่าดานมใหญ่เกินตัวสัดส่วนตอนนั้น 35/25/34 มีวัยรุ่นแถวบ้านมาจีบก็หลายคนแต่ดาไม่สนใจ เรื่องของดาเกิดขึ้นตอนดาอายุ20 ดาเรียนจบม.6 ก็เข้าทำงานโรงงานแถวบ้าน ตอนนั้นดาได้ไปงานเลี้ยงรุ่นโรงเรียนมัธยมที่ดาเคย เรียนทำให้ดารู้จักกับครูที่ย้ายมาใหม่ชื่อครูเอก ครูเอกอายุ30 ห่างกลับดา10ปี โดยแก่พึ่งย้ายมาบรรจุที่นี้ เราเลยทำความรู้จักกัน ครูเอกก็เข้ามาถามเรื่องทั่วไปเกียวกับดา ดูเหมือนครูเอกจะสนใจดาอยู่ ถามว่าดามีแฟนหรือยัง บ้านอยู่แถวไหน ดาก็บอกว่ายังไม่มีบ้านอยู่ไม่ไกลจากโรงเรียนเท่าไหล

จากนั้นมาก็เลยสนิทกันวันหยุดก็มาเที่ยวบ้านดาบ้าง ไปกินข้าว ไปเที่ยวกันบ้าง ทางบ้านก็ชอบเป็นเป็นข้าราชการ แล้วดูเป็นผู้ใหญ่ ดาจึงได้ครบกับพี่เอกตั้งแต่นั้นมา เราคบกันได้5-6เดือน วันนั้นเป็นวันหยุดพี่เอกแกก็มาเที่ยวบ้านดาตามปกติ โดยแกให้เพื่อนมาส่งเพราะแกไม่มีรถ พอตอนเย็นพี่เอกจะกลับบ้านเพื่อนแก่ไม่ว่างมารับ ที่บ้านดาเลยให้ดาไปส่งพี่แก่ให้หน่อย โดยที่ดาไม่รู้ว่าวันนี้ชะตาหีดาจะขาด เพราะดาไม่ค่อยหมกมุ่นเรื่องเช็กสักเท่าไหล ตัวแต่สาวมาแค่ช่วยตัวเองยังไม่เคยเลย

ดาขี่มอเตอร์ไซไปส่งพี่เอกที่บ้านพักครู อยู่ห่างจากบ้านดาไม่กี่กิโล พอมาถึงแกก็ชวนคุยนั้นคุยนี้ไปเรื่อย แล้วก็ชวนดาเข้าไปนั่งพักในบ้านก่อนเดี๋ยวค่อยกลับ ดาก็เลยตามเลยเข้าไปนั่งกินน้ำดูที่วีที่บ้านพักแก พี่เอกก็ถามว่าดาไม่เคยมีแฟนเลยเหลอ ดาก็บอกว่าไม่เคยมีเลย แล้วพี่เอกก็เข้ามานั่งใกล้ดา ดาก็ตกใจแล้วแกก็เอามามาจับต้นขาดา ดารีบเอามือออกแล้วถามว่า พี่จะทำอะไรดา พี่เอกบอก พี่รู้จักกับดามาหลายเอนแล้วพี่ขอมีอะไรกับดาหน่อยได้ไหม ดาก็บอกว่าดายังไม่เคยมีอะไรกับใคร และเราก็ยังไม่ได้แต่งานกันเลย พี่เอกบอกว่าขอพี่เถอะแล้วเดี๋ยวพี่จะไปคุยเรื่องแต่งงานกับทางบ้านดาเอง

ดายังไม่ทันพูดอะไรพี่เอกพักดาลงไปนอนกับโซฟา ดาพยามขัดขืนแต่ก็สู้แรงพี่เอกไม่ได้เลยต้องเลยตามเลย พี่เอกประกบดูดปากดา มือก็ขยำนมใหญ่ของดาเล่นไปด้วย พี่ดูดปากดาไปมือก็ถกเสื้อยืดดาขึ้นมาจนถึงเสื้อใน แล้วก็ขยำนมดาต่อ ดาเริ่มมีอารมณ์เริ่มด้วย เริ่มแรกลิ้นดูดกับพี่เอง เลยเข้าทางพี่เองจึงเอามือล้วงรอดกางเกงยีนส์ขาสั้นเข้าไปรูปหีดาด้านบนกางเกงใน ดาตกใจเล็กน้อย อีกมือแกยังยังขยำนมดาอยู่ พี่เอกทำไปสักพักนึงแก่ก็ให้ดานั่งแล้วก็ก็ถอดเสื้อดาออก พร้อมปลดตระขอเสื้อในออก ทำให้นมขนาด35นิ้วโผล่ออกมาให้พี่เอกเห็นเต็มคา ดารีบเอามือมาปิดไว้แล้วบอกว่าดาอายพี่ พี่เอกบอกว่านมใหญ่จังขอพี่ดูดหน่อย พี่เอกจับมือดาออกแล้วเอามาบีบมาขยำที่นมดาแล้วพี่เอกก็ก้มลงไปดูดหัวนมสีน้ำตาลของดา

ดาเริ่มเสียวใจเต้นวิวๆพี่เอกดูดนมดาสักพัก แกก็ค่อยเอามือไปปลดตะขอกางเกงดาออก ดาพยายามจะดึงกางเกงไว้แต่ด้วยความเสียวแล้วอารมณ์ ทำให้พี่เอกถอดกางเกงดาออกโดยง่าย พอถอดกางเกงดาได้พี่เอกเอามือล้วงรอดเข้าไปในกางเกงในดาทันที่ ดาสดุ้งเล็กน้อย พี่เอกเอามือรูปเล่นอยู่แถวดงหมอยดา ดาจะหมอยดกตามรูปที่เห็นกัน ปากแกก็ดูดนมดาไปเรื่อย แล้วพี่เอกก็เอามือเขี่ยเม็ดแตดดา ดาเสียวจนต้องซีดปากออกมาเลย แล้วพี่เอกก็ถอดกางเกงในดาออก ดาหนีบขาไว้แล้วพี่เอกก็หยุดดูดนมดา แล้วไปแบะขาดาออก ทำให้เห็นหีหมอยดกๆเต็มดา พี่เอกถามดาว่าทำไมหมอยดกจัง ดาก็ตอบว่าไม่รู้เหมือนกันพี่ แล้วพี่เอกก็เอามือ เขี่ยเม็ดเสียว สลับกับเขียหีดาสักพัก พี่เอกจึงยืนขึ้นแล้วถอดเสื้อผ้าออก ทำให้ดาเห็นควยผู้ชายที่แข็งตัวเต็มที่เป็นครั้งแรก

ดาตกใจเล็กน้อย ตอนนั้นดาไม่รู้มันใหญ่ใหมแต่รองเทียบกับแฟนดาคนปัจุบัน ของแฟนดาประมาณ5นิ้ว ของพี่เอกจะเล็กกว่านิดหน่อย พี่เอกจึงเดินมาตรงหน้าดาแล้วบอกให้ดาเอามือจับที่ควยพี่เอก ดาจับแบบเขินๆ มันแข็งๆนุ่มยังไงไม่รู้ หัวนุ่มๆแล้วพี่เอกก็ถามว่าอมให้พี่หน่อยได้ไหม ดาบอกดาไม่เคยอม พี่เอกพยายามจะให้ดาอม เอาควยมาจอที่ปากดา แต่กลิ่นค่อนข้างแรงดาเลยเบือนหน้าหนีแล้วบอกว่าดาอมไม่เป็นพี่ พี่เอกบอกไม่อมพี่จะเย็ดหีดาแล้วคะ แล้วพี่เอกก็จับดานั่งแบะขาบนโชฟาแล้วแกก็เอาควยแกถูไปตามรูหีและเม็ดแตดดา ทำให้ดาเสียวจนต้องร้องซีดขึ้นมาอีก

จากนั้นพี่เอกก็ค่อยกดควยเข้ามาในหีดา ดาเริ่มเจ็บบริเวณรอบๆรูหีขึ้นมาทันที ดาออกหยุดก่อนเถอะพี่ดาเจ็บ แต่แก่ก็ไม่ยอมหยุดพี่เอกกดลงมาเสียงดังปืด ดาเจ็บหีมากเหมือนมันมีอะไรพุ่งเข้ามาในหีดา ดาเอามือพักอกพี่เอกไว้แล้วบอกว่าพอก่อนพี่ดาเจ็บ พี่เอกบอกอีกนิดเดี่ยวดาก็เข้าได้แล้ว ดาเจ็บแสบแถวหีดาเหมือนหีจะฉีก พี่เอกขยำนมดาดาสักพักแล้วก็แบะขาดาออก กดควยแกเข้าไปในหีดาต่อจนดาต้องทำหน้าหยีกัดฟันไว้แน่นสักพักพี่เอกก็หยุด แล้วบอกว่าเข้าสุดแล้วจ๊ะดา  แล้วพี่เอกก็ให้ดาดูของแกเข้าไปในหีดาจนสุด

จากนั้นพี่เอกก็เริ่มชักควยเข้าออกรูหีดาปากก็บอกว่าหีดาฟิตมากเลย แต่ดายังคงเจ็บแสบตรงรูหีอยู่พี่เอกซอยไปสักพักดาเริ่มมีน้ำออกมา ทำให้ความเจ็บลดลงไปบ้างดาเริ่มเสี่ยวจนต้องร้องซีดออกมาบ้างแล้ว พี่เอกซอยหีดาไปสักพักจึงชักควยออกมาดังบล็อก ดาโหว่งๆที่หีทันที่ ดาถามว่าเลือดออกเยอะไหมพี่เอกบอกไม่เยอะจ๊ะ แต่ดาแสบหีจัง จากนั้นพี่เอกให้ดาโก้งโค้งอยู่บนโซฟาแล้วให้เอามือเกาะพนักพิงไว้ แล้วก็ก็เสียบควยเข้ามาในหีดาทันที่ มันเข้าง่ายขึ้นแต่ยังเจ็บหีอยู่ จากนั้นพี่เอกก็เริ่มซอยหีดาท่านี้ไปสักพัก แก่ก็เริ่มร้องโอย เสียวจัง เสียวจังหีดาฟิตจัง พี่เสียวควยจัง แล้วพี่เอกก็เร่งความเร็วจนดารู้สึกได้ ทำให้ดาเสี่ยวหีขึ้นมาทันที่จนต้องร้องซีดตามพี่เอกไปด้วย

สักพักพี่เอกจับเอวดาไว้แน่น พร้อมกระแทกควยเข้ามาอีก2-3ที่แล้วแก่ก็แช่ไว้ ดารู้สึกว่ามีน้ำอุ่นๆพุ่งเข้ามาในหีดา เป็นครั้งแรกที่ดาถูกเย็ด และถุกแตกใน พี่เอกกดแช่ไว้สักพักนึงแกจึงชักควยออกมา น้ำแก่ผสมกับเลือดสาวดาไหลปนกันออกมาเป็นสีออกชมพูๆๆ ดาตกใจถามพี่เอกว่าดาจะท้องไหมทำยังไงดี ดาเริ่มกลัวหน้าเริ่มเสียเพราะยังไม่พร้อม พี่เอกจรึงบอกว่าไม่เป็นไรเดี๋ยวพี่ไปซื้อยาคุมฉุกเฉินมาให้กิน ให้ดาไปอาบน้ำรอก่อน พี่เอกออกไปดาจึงไปอาบน้ำ เวลาเดินมันขัดๆรูหีอยู่พอสมควร ดาจึงนั่งย่องๆดูหีดาบวมๆแดงมีเลือดซิบๆตามรูหีเหมือนเป็นรอบปริๆ พอโดนน้ำแสบจี๊ดเลยคะ ประมาณนี้คะเรื่องเสียวตอนดาโดนเปิดซิง เป็นยังไงบ้างติชมได้นะคะ

อ่านแล้วให้กำลังใจกันด้วยนะคะจะได้มีกำลังใจเล่าต่อ

elviswhat

สมัยวันละอ่อนเลยนะครับเนี่ย

คำเตือน  ก่อนคอมเม้นต์ จากเจ้แว่น
................................................
ใครจะอ่านผลงานทุกตอนในห้องนี้ ถ้าทำตามกติกา-เงื่อนไขนี้ไม่ได้ แล้วรีพลายมักง่ายผ่านไปที หรือ รีพลาย ขอบคุณครับ,ขอบคุณ,ขอบคุณค่ะ,ติดตามครับ,สนุกมากครับ,ติดตามต่อ. อะไรประมาณนี้ จะแบนเลยนะ ขอบคุณมากๆครับ ก็ไม่ต้อง thank,thank you,thx ขี้หมาหลายแหล เหล่านี้ก็อย่าให้เห็น จัดรูดแบนไปยาวๆถ้าเจอ นี่เป็นข้อตกลงไว่ก่อนอ่านระหว่างเจ้าของงาน กับสมาชิก ::Angry:: ถ้า รีพลายผิดเงื่อนไขมาหรือ โชว์พาล์วอยู่มานาน โชว์เก๋า โชว์สด โชว์เกรียน ทำมึนลองมาจะแบนเลย เพื่อสมาชิกอีกส่วนที่พร้อมทำตามกติกา ::Cheeky:: เพราะไม่เช่นนั้น รีพลายคุณอาจทำให้ สมาชิกที่ปฏิบัติตามพลอยอดอ่านไปด้วย ฉะนั้นไม่แน่ใจ อย่าพิมพ์เอามักง่ายมั่วๆ..ถ้าคิดว่า กฏนี้มันยากก็ไปหาที่อื่นเสพนะ อย่าเข้ามาใช้มาอ่านงานที่ห้องนี้ อ๋อ ใครโดน pm เตือนถ้ายังมึนจะแบนจาก 6 เดือนเป็น 1ปี. .

กฎที่วางนี่ไม่ได้เขียนเอา ฮา เนอะ แบนจริงใครอยู่นานแล้วคงรู้จัก แว่น ดี..คิดว่า ฉันแบนจริงหรือเตือนเอาสนุกเล่นๆ..อย่าๆลอง เดี๋ยวจะเสียความรู้สึกด้วยรีพลายคุณเอง ทำตามเงื่อนไข ยากอะไร หรือ จะโชว์เกรียน..เตือน,ขอร้อง,ขอความร่วมมือ แล้วเมื่อไม่รักษาสิทธิ์-ประโยชน์คุณเอง ก็แบนไปใช้เวปอื่น. .
................................................................................................................

sthanya

peddo

ครูหนุ่มนี่แหละตัวดีครับ ยิ่งเจอสาวอวบๆขนาดนี้ โอกาสดีแกคงไม่ปล่อย แต่ดูแกไม่ค่อยมีลีลาคารมเลยนะครับ เน้นเปิดซิงลูกเดียว เดาว่าแกคงไม่ตามรับผิดชอบด้วย โชคดีนะครับ

dnnt1234

อ้างจาก: peddo เมื่อ มีนาคม 14, 2018, 06:48:11 หลังเที่ยง
ครูหนุ่มนี่แหละตัวดีครับ ยิ่งเจอสาวอวบๆขนาดนี้ โอกาสดีแกคงไม่ปล่อย แต่ดูแกไม่ค่อยมีลีลาคารมเลยนะครับ เน้นเปิดซิงลูกเดียว เดาว่าแกคงไม่ตามรับผิดชอบด้วย โชคดีนะครับ

แต่งงานกันได้ไม่กี่ปีก็เลิกคะ ครูเอกย้ายกับบ้าน แล้วไปได้กับเด็กนักเรียนแถวบ้านจนท้อง

BuffFun

llrr123 llrrtt

dnnt1234

hanabombam

คุณครูจ้องจะแทงเปิดซิงอย่างเดียวเลย ไม่ใส่ลีลาเลย น่าจะใส่ลีลาอีกสักหน่อย ให้น้องเสียวซะก่อน จะได้ไม่เจ็บมากๆ

pamaaeng

ไปบ้านผู้ัชาย อยู่กันสองต่อสอง
เสร็จทุกราย ...

อ่านแล้ว ได้อารมณ์ย้อนยุคไปหลายสิบปี
หนังสืออีโรติคปกสี คอลัมเรื่องเล่าประสบการณ์ ... เล่าตรงๆ ไม่มีปรุงแต่ง
โดยรวม เขียนออกมาได้ดีแล้วครับ
เล่าเป็นเรื่องเป็นราว ภาษาที่ใช้ก็ลื่นไหล อ่านไม่สะดุด
ขอแนะนำ ให้เพิ่มอารมณ์ของตัวเรา ว่ารู้สึกอย่างไร
เป็นการบิ้วคนอ่าน ให้รู้สึกคล้อยตาม อินไปกับเรื่องที่เราเล่า

เขียนมาอีกนะครับ
จะรออ่าน

..............+2 money ป่ามาแนะเลย ว๊าวๆ ::JubuJubu::
ทำตามป๋าแนะ เด้วสกิลฝีมือเชี่ยวขึ้นแน่ๆ..

ton2012

strikef.

ขอบคุณครับ ที่แชร์ประสบการณ์ให้อ่าน เป็นครูไม่เหมือนครูเลย จ้องจะจัดการลูกศิษย์ท่าเดียว 

swss2511

yasa_ud

ใหม่ๆก็ไม่คล่อง ต้องล่อกันบ่อยๆรับรองลื่นหัวแตก

devilzoa

ลีลาไม่ค่อยเท่าไรเลยนะครูเอก ผมนี่กว่าจะเสียบสาวๆก็เสร็จไปแล้ว 1 - 2 รอบ อิอิ