ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Simon] Isekai no Mahoutsukai | จอมเวทย์สาวจากต่างโลก Ch.3 [แปลไทย by Melody]

เริ่มโดย MΞLODY, มีนาคม 16, 2018, 03:24:56 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

eiaws

พึ่งมาอ่านตอนนี้เปนตอนแรกสนุกดีครับ ต้องกลับไปตามเก็บตอนก่อนหน้าซักหน่อย 

infinityex

zero21

ไอเดียดีนะครับเนี้ย อยากมีพลังเวทย์ให้เติมบ้างจัง 555
โหลดคลิปฟรีที่
freeloadclip.com

dagdoi202

อยากมีจอมเวทย์ข้างกายซักคนมั้งจัง จะได้ทำแบบนี้มั้ง

(S)Kater

อ้างถึง
ช่วงนี้ค่อนข้างว่างพอดีเพราะงานเบาลง + สอบเสร็จ + เล่นเกมจบหมดแล้ว แต่จะพยายามรีบแปลให้เยอะที่สุดก่อนจะถึงสิ้นเดือนเพราะเกมใหม่ออกพอดี  ::HoHo::

เกมใหม่นี่ฟาคราย5มั้ยครับ หุหุ ผมก็รอ เป็นที่สุดของเกมที่ผมชอบ เพิ่งจบโกสรีคอนไป ปราบเจ้าพ่อหมดและ
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

Paul Chan

อีกหน่อยแม่มดสุดสวยคงได้เป็นสุดยอดจอมเวทย์แน่ๆได้พลังไปทุกวัน วันละหลายครั้ง^^

พัดลม

เห็นแล้วลำบากใจแทนเลย.........

กรอบขึ้นคำบรรยายมาเพียบเลย   ::Horror::

ชอบจริงๆ ลากเส้นสวยแปลมัน  ::WooWoo::

แต่ว่ามันจะเคลียร์กันยังไงน๊า  ::Shy::

ตอนนี้มันพีคตรง exhibition เนี่ยแหละ พีคเลย  ::Bloody:: ::Shy::

ที่อยากมี่พลังเวทเพราะฉากนี้รึป่าวครับ  ::HeyHey:: 

อยากมีพลังเวท รึอยากปล่อยพลังเวทกันแน่ ::Oops::
กฏ-กติกา เงื่อนไขข้อปฏิบัติหลักๆเวป xonly
1.ห้าม emo เปล่า, ไม่เป็นคำ   do not use emoji only - Banned
2.ห้ามตอบเฉพาะคำย่อในเวปนี้ disallow short massage like lol thx ty omb omg etc. - Banned
3.ตอบ 3 คำไม่ใช่ 3 พยางค์ ๆๆๆๆๆ ไม่นับเป็นคำ if you comment less then 3 words as 'thank,wow,good,like,love' - Banned

4.ตอบมักง่าย ไม่ว่าจะยาวแค่ไหนก็โดนแบน

P Eet ✦Diamond✦

อ้างจาก: Kater เมื่อ มีนาคม 17, 2018, 04:31:11 ก่อนเที่ยง
อ้างถึง
ช่วงนี้ค่อนข้างว่างพอดีเพราะงานเบาลง + สอบเสร็จ + เล่นเกมจบหมดแล้ว แต่จะพยายามรีบแปลให้เยอะที่สุดก่อนจะถึงสิ้นเดือนเพราะเกมใหม่ออกพอดี  ::HoHo::

เกมใหม่นี่ฟาคราย5มั้ยครับ หุหุ ผมก็รอ เป็นที่สุดของเกมที่ผมชอบ เพิ่งจบโกสรีคอนไป ปราบเจ้าพ่อหมดและ

NOOOOO....
I think he's talking about .... either...

" KINGDOM HEARTS "   or    " GUARDIAN of the GALAXY "  na... E..E..E...

These 2 will come out end of March or Beginning of April na...  ::HeyHey::
Disclaimer: The view and opinion expressed on this website are solely those of my very own. It is solely for the purpose of entertainment and has NO meaningful value of any kind. They DO NOT necessarily represent those of the majority of READERS & WRITERS of this website staff, and/or any/all contributors to this site.

ஜ۩۞۩ஜ THANK YOU ஜ۩۞۩ஜ 

❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀

DIAMONDS ARE FOREVER !!!

..... (¯`v´¯)♥
   .......•.¸.•´
   ....¸.•´
   ... (
   ☻/
   /▌♥♥
   / \ ♥♥

MΞLODY

อ้างจาก: Kater เมื่อ มีนาคม 17, 2018, 04:31:11 ก่อนเที่ยง
อ้างถึง

อ้างจาก: P Eet ✦Diamond✦ เมื่อ มีนาคม 17, 2018, 09:06:28 ก่อนเที่ยง
NOOOOO....
I think he's talking about .... either...

" KINGDOM HEARTS "   or    " GUARDIAN of the GALAXY "  na... E..E..E...

These 2 will come out end of March or Beginning of April na...  ::HeyHey::

Farcry 5 ถูกแล้วครับ ติ่งตระกูลนี้มากถึงขนาดผมกด Pre-Purchased ไปตั้งแต่เกมขึ้นหน้าเว็บสตีมใหม่ๆเลย 5555

กลางเดือนหน้ามี Yakuza 6 อีก ก็ยังสงสัยอยู่ว่าจะแปลเสร็จเหมือนกัน  ::Crying::

อ้างจาก: พัดลม เมื่อ มีนาคม 17, 2018, 08:49:07 ก่อนเที่ยง
เห็นแล้วลำบากใจแทนเลย.........

กรอบขึ้นคำบรรยายมาเพียบเลย   ::Horror::

ชอบจริงๆ ลากเส้นสวยแปลมัน  ::WooWoo::

แต่ว่ามันจะเคลียร์กันยังไงน๊า  ::Shy::

ตอนนี้มันพีคตรง exhibition เนี่ยแหละ พีคเลย  ::Bloody:: ::Shy::

ที่อยากมี่พลังเวทเพราะฉากนี้รึป่าวครับ  ::HeyHey:: 

อยากมีพลังเวท รึอยากปล่อยพลังเวทกันแน่ ::Oops::

อยากได้เวทย์ลบตัวตนนี่ล่ะครับ  ::Evil::
ฝากตับของคุณ ให้ผมช่วยดูแลสิครับ ( ͡° ͜ʖ ͡°)

keatmano

ได้หายตัวในแผนกชั้นในสตรีนี่ดีจัง ... ยิ่งมีสาวที่ตัวเองชอบมาลองให้ดูยิ่งดีใหญ่ ... ได้จัดเต็มยิ่งดีที่สุดเลย ... ของขวัญเนี่ยน้อยไปหน่อยเนอะ  ::HoHo::

Joker-

หายตัว หายตัว หายตัวว

อยากหายตัวแบบนีิ้ได้บ้างง

bigboy001

::Thinking::  ไปเยกันในห้องเสื้อนี่มันก็สุ่มเสี่ยงโดนจับได้นะ ยิ่งบางห้างพวกพนักงานแสบแอบเอากล้องไปติดไว้ งานงอกกันเลยแหละ... ::Horror::

Tdestiny

ชอบเนื้อเรื่องซีรี่นี้มากครับ

อย่าจบแบบดราม่าเลยน้า ตอนนี้เหมือนจะมีกลิ่นดราม่านิด ::Crying::

darkdd1999