ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Simon] Isekai no Mahoutsukai | จอมเวทย์สาวจากต่างโลก Ch.3 [แปลไทย by Melody]

เริ่มโดย MΞLODY, มีนาคม 16, 2018, 03:24:56 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

DARKAXL

อย่าว่าแต่พระเอกเล้ย ผู้ชายทุกคนเจอแบบนี้ใครจะอดใจไหว จัดไปให้หนักๆ ::HoHo::
ว่าแต่ถ้าจะโด่ได้โด่ดีแบบนี้ น่าจะเป็นปัญหามากกว่าอิจฉานะเนี่ย

Gunitle

นี่มันพล็อตเรื่องในหนังเอวีนี่หน่า5555  ขอบคุณมากครับท่านเมโลดี้ ภาพสยแปลเยี่ยม ขออ่านสองตอนเลยนะครับ

straufe

::Glad:: เวทล่องหนในฝันของเหล่าชายหยน่มอือหือ
ของเค้าดีจริงๆดีนะนางเอกรับมือทันไม่งั้นทั้งร้านเสดพระเอกเหง่ ::Horror::

Icekung Loveforever

xonly-1790

ห้องลองกับบุคคลที่หายไป อิอิ
ปล.จอมเวทสาวน่ารัก

siwapeeza

potza001

อยากได้นักเวทย์สาวแบบนี้มาเป็นของเค้าบ้างงง

MMJ

เรื่องนี้ต้องติดตามเรื่อยๆแล้วค่ะชอบหลายอย่างเลย5555555 เส้นเอย เรื่องเอย เงื่อนไขพระนางเอย ::Shy:: ขอบคุณนะคะะ

johnywalker

ถ้าเจอจอมเวทย์แบบเซร่านี่ คงจะต้องระบายทุกชั่วโมงแน่นอนเลย yes!!!

thegift52

มีเวทย์หายตัวด้วย งี้ก็สนุกสิ อิอิ
แต่ไหงลงท้ายอย่างกังวลน้อออ

strikef.

ขอบคุณครับ เห็นแบบนี้อยากให้มีจอมเวทย์สาวจากต่างโลกมาขอความช่วยเหลือแบบนี้บ้างจังครับ