ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สิ่งที่เติมเต็ม ...1 จุดเริ่มต้น

เริ่มโดย HatHU, มีนาคม 17, 2018, 05:36:20 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

eak111

เริ่มเรื่องได้ดีเลยครับ
นานี่น่าจะสวยมากเลยนะ

สรวิศ มนอัตระผดุง

ปัญหาแบบนี้ ต้องแก้ด้วยกันสินะ

บรรยายได้เห็นภาพมากครับ

SAIVIA

เปลี่ยนรสนิยมก็ทำให้ชีวิตคู่ดูดีขึ้น  ::Bloody::

che_13

อยากจะรู้เหมือนเรื่องราวมันจะเป็นอย่างไรชักติดใจ

ponggunyuki2527

เฮ้อ อ่านแล้วย้อนกลับมาดูตัวเอง 

TTT_TTT

เล่าซะอยากไปอยู่ในเรื่องเลยครับ

sungod002

อยากอ่านตอนต่อไปแล้วครับ ขอบคุณมากนะครับ

•====================================•
20/3/2561

คอมเมน ผิดเงื่อนไขการพิมพ์ตอบห้อง ผู้ประพันธ์บอร์ด แต่ถ้าพิพพ์มา
ไม่สนใจกติกาแพ๊ตเทิร์น ชนิดไม่ต้องอ่านก็พิมพ์ได้แบบนี้คงต้องพักใช้
แบน 6 เดือน { 20/3/2561 ~20/9/2561 }

•===============================================•

thmaysa2016

ส่วนหนึ่งก็มาจากชีวิตจริง บางส่วนก็มาจากจินตนาการ

ตื่นเต้นมากเลยครับ

toeylogic

เปลี่ยนแนวแบบนี้นาติดใจแย่แน่ๆเลยล่ะ

Farewell

อื้อหือ สุดยอดเลยนา สงสัยเจอประสบการณ์ใหม่เข้าให้แล้ว

Sharif Luecha

ลองเปลี่ยนแปลงรสชาตบ้างเพื่อให้มีความตื่นเต้นในชีวิต

hanabombam

น้องนาชอบแบบสวิงก็ไม่บอก ปล่อยให้อดอยากมาตั้งนาน เกือบมีปัญหาชีวิตคู่ซะแล้ว ::HoHo::

jachal

เห็นเมียโชว์แล้ว เกิดอารมย์ สินะ

swbkk

บรรยายเรื่องได้ดีจัง เนียน อ่านแล้วลื่นไหลเหมือนอยู่ในเหตุการณ์ด้วยเลย  หวังว่าจะมีเวลาเขียนมาให้อ่านกันอีกนะครับ

Maikeet Fai

ทุกปัญหามีทางออกของมันเอง เพียงแค่ความเข้าใจก็เป็นสุข