ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สิ่งที่เติมเต็ม ...1 จุดเริ่มต้น

เริ่มโดย HatHU, มีนาคม 17, 2018, 05:36:20 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jaster ja

นานๆไปก็เบื่อกันเป็นธรรมดาครับเปลั่ยนบรรยากาศบ้างก็ดีครับ 555

sarojs2514

แนวให้เมียมีอะไรกับคนอื่น เปลี่ยนบรรยากาศบ้างก็ดี นานๆ ไปก็เบื่อเป็นธรรมดาครับ

pipat1923

น้องนาชอบโชว์ ผัวก็อยากเห็นนาโดนผู้ชายอื่นมองและเอาให้ดูได้อารมณ์หาสีสันมาปรับปรุงชีวิตรัก  ::Shy::

wisootar

อ่านเรื่องจะได้อารมณ์ ความรู้สึกไปอีกแบบครับ ::Glad::

ryg123456

แต่งงานมานานแล้ว ชีวิตรู้สึกขาดไปนาน้องนา

shatto

เปลี่ยนบรรยากาศบ้างจะได้กระชุ่มกระชวย

cookiemonster

อ่านแล้วมองตัวเองเลย สภาพเดียวกัน

Wichain Kaowloung

แต่งงานกันมานานอยากหาเรื่องแปลกๆใหม่มาไห้เมียได้ลองของใหม่บ้างยิ่งถ้าโดนของคนอื่นที่ไม่ใช่ผัวยิ่งน่าตื่นเต้นไปใหญ่

chinmedia

มาแนวเต็มใจให้แฟนมีชู้ใช่ไหมครับ ชอบแนวๆนี้ มันตื่นเต้นดี คนอยู่กันมานานก็ต้องการอะไรมาเติมเต็มเป็นเรื่องธรรมดาของคนครับ

birddybdy

ขอบคุณครับท่าน

น่ากลัวว่าภรรยาจะเห็นดีเห็นงามไปด้วยแล้วล่ะสิครับ

akerue

พอเริ่มแล้วมันจะหยุดไม่ได้

Ataro Khotdee

มีเมียสวยๆหุ่นดีๆแบบนี้พี่จะไม่ยอมให้ลงจากเตียงเลย  ฟันธง

nujane_dude

ชอบแนวแอบดู แอบดูเมียเอากับคนอื่นมันมาก

livpool

หาอะไรแปลกใหม่ให้ชีวิตคู่บ้าง

devilsakura

หาอะไรมาทำให้ชีวิตคู่มีสีสัน