ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kikuichi Monji] Pig In The Box หมอแปลกตอน 1/2 มีหมูในกล่องนั้น [แปลไทย Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มีนาคม 13, 2017, 08:42:56 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

midnight747

ยังไม่ได้อ่านละเอียดแต่หวังว่าคงไม่มีเอากับสัตว์นะครับ พอดีไม่ค่อยชอบ

dnnt1234

youtome2

Surapitch Kittavongse

อื้อหือ อยากอยู่ในกล่องบ้าง

งือ ชอบบบ

axon13

Clock “work” Planet

อยากลองในกล่องต้องกล้า ลุย

สุดท้ายได้ 2 เลย แถมมีตอนหน้าอีก

amlan

ยายพี่นี้ติดเซ็กส่วนน้นี้ต้องโรคจิต+ฉลาด นี้ถ้าหมอเชื่อ ผมนี้คงเศร้าสุดๆไปเลย

555555มันตลกอะครับ

felintiam

ไม่ค่อยได้อ่านการ์ตูนเวปนี้เท่าไหร่จะโดนแบนด้วยไหมนี้ แนวแปลกนี้อยากลองอ่านดู

toffies

สมกับเป็นหมอแปลก อ่านตอนสองมาก่อน อ่านตอนหนึ่ง หวังว่าไม่โดนแบนนะครับ

ถ้าให้เดา หมอน่าจะโชว์เทคนิคแพรวพราวจนติดใจอีกคนครับ

glaciar

จำไม่ได้แหะว่าเคยตอบให้รึเปล่า นานๆเข้ามาดูทีนึงครับ แต่เนื้อเรื้องนี้น่าสนใจดี  ::Horror::  ขอบคุณนะครับ