ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kikuichi Monji] Pig In The Box หมอแปลกตอน 1/2 มีหมูในกล่องนั้น [แปลไทย Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มีนาคม 13, 2017, 08:42:56 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

possionseul

รูสอดมือใหญ่ไปหน่อยนะ หมอมองไม่เห็นนี่ตาถั่วมาก

ปล.ตอนหน้ามีแข่งเยสาวกับม้าหรอ โหดชิบ
ปล.2 มีหงายการ์ดด้วยแฮะ แปลกดี แต่คิดว่าถ้ามีทุกตอนคงทำให้คนมาตอบเยอะขึ้นครับ

nothinghill

อะไรเนี่ยมาทีเดียวสามเรื่อง ตามอ่านเจ็บตาแน่ๆ
โหดจริงๆทั้งพี่น้องและพระเอก เล่นยัดทั้งมือแถมรูหลังอีก

Daft Punk

จงล้วงให้ลึกๆไปเลยหมอ  เอาให้ถึงข้อพับแขนไปเลยยย   ::Evil::

เอาให้หายอยากกกก

Tenrokku

นักเรียนย้ายมาใหม่ไม่รู้เรียนตามเค้าทันมั้ยค้าบท่าน

เห็นตัวอย่างแล้วทั้งสองนางตอนเด็กกับตอนโตคนเปลี่ยนไปเยอะเลย หลังอ่านจบชอบคนน้องมากกว่าแหะ แต่กลายเป็นว่าติดใจประตูหลังกันทั้งคู่เลย

ว่าแต่หลังๆท่านติดใจแนวสาวMรึเปล่าครับเนี่ย 😂

Tdestiny

vincenttatto

SpaceTime

bomkungneo

ouoouoouo

armsmartmai

ถึงกับล้วงตรวจเข้าไปทั้งมือเลยหรอครับ ฟินกันสมใจสาวแว่นเลย อิอิ

ปล.ผมจะพยายามตอบให้มากขึ้นครับ อย่าทำโทษผมเลยนะครับ >,<

jachal

กลับมาเป็นสัตวแพทย์ พี่สาวเลยเป็นสัตว์ให้ตรวจซะ

โดนตรวจทั้งมือแบบนี้ไม่หลอมเหรอ