ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kikuichi Monji] Pig In The Box หมอแปลกตอน 1/2 มีหมูในกล่องนั้น [แปลไทย Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มีนาคม 13, 2017, 08:42:56 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

T2

เพื่อนนางเองจะเล่นอะไร เลี้ยงสัตว์ไว้เยอะเชียว

Tanawat Bob Cansawat

เนื้อเรื่องสนุกน่าติดตามครับ คลีนสะอาด ฟร้อนอ่านง่ายกลืนกันดีครับ จะติดตามงานต่อ ๆ ไปนะครับ  ::Glad::

natadeesk

อ่านแต่คอมเม้น มันส์กว่าเยอะ555555
ลุ้นด้วยว่าจะผ่านไหม แหะๆ
จิตทั้งพี่สาว น้องสาวเลย หมอได้ทั้งคู่ก็เปรมอะจัดกระหน่ำแน่อิอิ
,..........
ทั้งมือเลยหรอ โอ้ว... ไม่ไหวอะ

galatoz14

แล้วหมอมันจะรู้ไหมนะ ว่าที่ตรวจอยู่เป็นสัตว์ชนิดไหน ถ้าได้รู้งานนี้มีหวังกระจาย

trex700

thegift52

อ่านตอนต้น กำลังลุ้น เจอตัวอย่างตอนต่อไป ฮากระจายเลยครับ ตลกหน้าของม้า ๕๕๕๕
.
อ้าาาา คนน้องก็ด้วย ไม่ได้คิดไว้ว่าจะอยู่ในตอนแรกเลย นึกว่ารอตอน 2 หรือ 3
แต่สนุกดีครับ พระเอกฮาดี นี่สิคนจริง ชอบก็บอกว่าชอบ ที่สำคัญ ภาพสวยมากครับ ละเอียดดี ชอบๆๆๆ

tamagot123

เอ ของผมจะโดนแบนมั้ยนา  ขอบคุณที่แปลมาไห้อ่านนะครับ กำลังนึกอยุ่ว่าจะมีการxxx กันผ่านรูนั้นใหม