ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Interactive]ชีวิตหลังแต่งงาน..5

เริ่มโดย pekopon66, มีนาคม 18, 2018, 03:44:30 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ผมควรให้ภาทำกับใครดี  

1.ลุงใหญ่ คนสวน
125 (74%)
2.โต้ง เพื่อนสนิทอดีตนักมวย
13 (7.7%)
3.ชาย เจ้านายที่ทำงาน
31 (18.3%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 169

ปิดโหวตแล้ว: มีนาคม 21, 2018, 04:29:49 หลังเที่ยง

koy777

micaeall

อยากเห็นหนูภาโดนลุงใหญ่จัดหนัก

Joetan

ถ้าไม่ให้เสียหายมากควร
1.ลุงใหญ่ คนสวน

tiwsa500

โหวต1 ครับ ต้องลุงใหญ่อยู่แล้วครับ ขวัญใจของหลายคน

วีรการณ์ นาคชุ่มนุม

คือให้ความสุขเมียรู้ปัญหานะแต่ไม่หาวิธีแก้ที่ตัวเอง แต่จะใหมีอะไรกะคนอื่นเปนทางแก้ แบบนี้ถ้าเมียจะเตลิดไปกะคนอื่นเพราะเอามันว์กว่าก้อสมน้ำหน้า

moomninja 555

XiMing

เฉลิมพล พรมจันทร์

JoJo Anfilco

ใหญ่เท่าขา ยาวเท่าแขน

ชอบแนวผลงานของท่านมากครับกำลังศึกษาอยู่คิดว่าซักวันจะมีไอเดียสร้างผลงานดีๆแบบท่านออกมาบ้างครับ

sudatipporjet

ถ้าไม่ชอบใจลุงเพราะใหญ่ไปหรือเพราะว่าร่างกายไม่น่ารัก

jetdo100

ผลโหวตลุงใหญ่มาวินขาดลอยเลย ส้มหล่นแล้วลุง

กฤษดา บุญมา

สงสาณน้องภา ไมใด้ขึ้นสวรรณสักที