ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kiya Shii] Imouto Swap แลกน้องสาวกันมั้ย 1/3 [แปลไทย Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มีนาคม 19, 2018, 03:48:09 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

blackkids

อยากอ่าน เรื่องนี้ต่อเลยคับ ลุ้นแลกคู่กันจะเเป้นยังงัยต่อ

zak00joker to4mi

แนวนี้ถูกใจเลยเสียดายไม่มีแบบนี้บ้างอิอิ

flukeapiwat

ชอบเรื่องนี้ครับ แปลกๆดี แต่สนกมากครับ ขอบคุณครับ

lodtr122518

ylnox xonly

sampleeye2

karnkarn

ชอบทุกแนวครับ ไหนๆแล้วน่าจะจัดแบบสุดี้หม้อรวมพร้อมกัน 4 คนเลย

kitmer01

ชอบเรื่อง เลี้ยงโอโตนะกันเถอะ รอดูพี่เด็กโดนบ้าง

strikef.

ขอบคุณครับ โหวตเรื่องนี้ครับ เรื่องหมอแปลกกับติวเตอร์ไม่โดนเท่าไหร่ แต่ถ้าให้เลือกจากรูปภาพ เรื่องนี้หรือหมอแปลกก็ได้ภาพสวยเหมือนกันครับ

น้องรักพี่มาก แต่พี่ดูจะไม่รักน้องเท่าไหร่ ถึงได้ยอมแลกแบบนี้ เฮ้อชีวิต

bank03

เปลั่ยนคู่น่าจะสนุก เหมือนเปลี่ยนรสชาติ

peemharu

น่าจะมีคู่พี่น้องซัก3 คู่น่ะจะได้ดูหลากหลาย

GAmecomputer

teeza852