ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kiya Shii] Imouto Swap แลกน้องสาวกันมั้ย 1/3 [แปลไทย Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มีนาคม 19, 2018, 03:48:09 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

araiwasud11

siwapol55

พี่น้องแลกคู่กัน แล้วสุดท้ายจะเป็นยังไงต่อนา อยากรู้จริงๆ
ขอบคุณมากครับ

tibhar

เรื่องนี้เหมือนจะเคยอ่านแนวๆนี้มาแล้ว แต่ยังไงก็ชอบอยู่ดีครับ

zaong345

MMJ

หมูกล่องชอบที่พระเอกเป็นหนุ่มแว่น555555555555555
แต่เรื่องนี้ชอบที่เป็นพี่ชายน้องสาวววววววว
ขอควบตำแหน่งสองเรื่องเลยค่ะ!  ::DookDig::

ติดตามอ่านต่อตามผลโพลค่ะว่าเรื่องไหนได้ไปต่อก่อนเรื่องแรก
ขอบคุณนะคะ

postcard2222 .

bomb1021

น้องสาวทางนู้นตู้มมากกกก คุ้มอ่ะบอกเลยยยย

xvenomz

ได้เปลี่ยนประสบการณ์สมใจคุณน้องสาวละ จะกลับมาซบคุณพี่ไหมนะ

potza001

hillking

เป็นผมจะไม่แลกคู่ น้องสาวผมดำน่าซัดที่สุด

onzoul

แลกกันขนาดนี้ ก็น่าโดน
แต่สงสัยว่า ตอนข้ามห้องมา มากันยังไง

Tarapong Nako

Ramnop Srikriangkrai

นี่มัน สวิงน้องชัดๆ ลายเส้นสวยครับ ชอบน้องของอิโตไดจังง ทรงสวยยยยย ::Shy::