ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kiya Shii] Imouto Swap แลกน้องสาวกันมั้ย 1/3 [แปลไทย Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มีนาคม 19, 2018, 03:48:09 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

oddy0077

ชอบเรื่องนี้สุดเลยครับ ได้อารมน้องสาวเหมือนในหนัง av

eeb

โคตรชอบแนว แลกเมีย แลกน้องกันเลย
แถมสเป็กทั้ง 2 คนยังตรงอีกด้วย
ขอบคุณมากนะครับ  ::JubuJubu::

oninomo55

ชอบเรื่องนี้ครับ พี่น้อง แลกคู่อีกแปลกดี 

jackalza

แนวแลกคุ่แบบน้องสาวนี่เพิ่งเคยอ่านนี่แหละ น่าอิจฉาจริง ๆ

castiel47

เนื้อเรื่องเหมือนเอามาทำavอยู่ตอนนึงเลยคุ้นมาก

best001

Arm Angel

ในที่สุดก็เจอสิ่งที่ตามหา ขอบคุณนะท่าน gg

KnowItte

ชอบเรื่องนะครับ ชวนคิดนานาเลย ในหัวนี้แบบว่า ::WowWow:: โหวตให้เรื่องนี้ครับ

youtome2

mrtoe44

::Glad:: ชอบเรื่องนี้มาก แลกน้องอยากดูตอนจบเร็วๆ

oyoyo

ผมชอบสอนพิเศษติวเสียว อยากเห็นอาจารย์ได้กับน้องสาว ลุ้นๆๆ 55
แต่เรื่องแลกน้องสาวก็สนุกดีเหมือนกัน
--------------------------------------
ผมว่างานนี้มีเปลี่ยนคนรักกันแน่ๆ มีแววนะ

HK

ผมชอบ 1.ทำงานหนัก 2.บันทึกอามาโมริ 3.เรื่องนี้ละกัน ที่ชอบ 1. เพราะรู้สึกมันได้หลายอารมดีครับ เรื่องนี้ขออ่านเนื้อเรื่องอีกนิด ::DookDig::

kurokami

เคยอ่านตอนสมัยอิ้งลืมหมดละเนื้อเรื่องเป็นไง

สุดยอดดดดด ::Glad::