ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kiya Shii] Imouto Swap แลกน้องสาวกันมั้ย 1/3 [แปลไทย Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มีนาคม 19, 2018, 03:48:09 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

xporphy

นอกจาก NTR ก็แนวน้องสาวนี่แหละ ประเดิมตอน 1 เลยงับ

โหวตเรื่องนี้เลยครับผม

sonteen42

เพิ่งเข้ามาใหม่เลยครับ ไม่แน่ใจเรื่องคำถาม แต่แนวนี้ก็ ดูสนุกดีครับ ตื่นเต้น แลกๆกัน อยากรู้ว่าตอนจบ จะเป็นยังไง

liverpudlian

สามเรื่องที่ผ่านมาอยากอ่าน สอนพิเศษติวเสียว

supermakarm

joulez

อ่านๆไปเจอกติกา แต่ผมเลือกอ่านเรื่องนี้เป็นเรื่องแรกเพราะชื่อเรื่องน่าสนใจครับ

tontarn123

banphot69

Boran Mark

ม้นก็ดูจะวุ่นวายหน่อย ให้อยู่ในจิตนาการ 55

0hikari0

takking1234

ชอบเรื่องนี้ครับตัวละครน่ารักดี ลายเส้นสวย ชอบมากๆครับ

xonly-1867

นี่มันอะไรกัน หาเพื้อน โดยมีรสนิยม เหมือนกัน The Best  ::Glad::

poonstep

แนวนี้แปลกดี
แค่แนว fam ก็แปลกละนะ ยัง fam แลกคู่อีก

Neanderthal

เนื้อเรื่องน่าติดตาม แต่ส่วนใหญ่ชอบหักมุม ยังไงก็ขอบคุนนะคับ
ทำไมต้องโนวิส

ravit.weera

ถ้ามีน้องสาวหุ่นXแบบนี้นะ ถุงไม่ต้องใส่แล้ว สดแตกใน

pingpingnarak