ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kiya Shii] Imouto Swap แลกน้องสาวกันมั้ย 1/3 [แปลไทย Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มีนาคม 19, 2018, 03:48:09 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

xsoulkung123

เป็นน้องสาวที่สวยน่าเซ็กมาก ลองเปลี่ยนน้องสาวแบบนี้
ไอ้พี่ชายคงดีใจ และดูท่าทางแล้วน้องสาวแต่ละคนดูจะชอบเอามากๆ
แบบนี้คงยอมเปลี่ยนกันบ่อยๆแน่ ได้เสียวจนลืมไม่ลง
::Fighto::
ตอนต่อเรื่องนี้น่าสนใจ

kodigi

อยากอ่านเรื่องติวสอนพิเศษติวเสียว แต่ใจจริงอยากให้เรื่องนี้จบก่อนสนุกมาก
ไม่ได้เข้ามานานมาเจอเรื่องนี้ชอบๆ

shetarsk

เท่าที่ติดตามมา ผมพึ่งเคยเจอแนวแลกคู่เรื่องนี้เรื่องแรกเลยครับ เปลี่ยนอารมณ์ดีครับ

nutnarin

wutti44

BDragonWar

BDragonWar

virussand

ชอบเรื่องนี้ครับ น้องสาวทั้งสองคนน่าจับสวิงกิ้งพร้อมกัน

warutp

::DookDig:: เรื่องน้องสาวดูน่าสนใจที่สุดครับ โหวตเรื่องนี้

kapomman

อันนี้ค่อยซอฟ กว่า 2เรื่องก่อนหน่อย  ผมขอโหวตเรื่องนี้ก่อนครับ

xura

::YehYeh:: เรื่องนี้ผมเคยอ่านยุ่นมา สนุกมากๆๆ ติดตามงับ

Gunitle

ขอเรื่องนี้ครับแต่ตอน2มาแล้ว งั้นขอตอนที่3เลยละกันนะท่าน5555 ลายเส้นสวยดีครับ

syndromz

เพิ่งมาอ่านเรื่องนี้เรื่องแรก ไหนๆก็เอาเรื่องนี้แหละ เดาว่าเนื้อเรื่องต้องมีแอบดราม่าแน่นอน