ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kiya Shii] Imouto Swap แลกน้องสาวกันมั้ย 1/3 [แปลไทย Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มีนาคม 19, 2018, 03:48:09 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

acerolar

ชอบเรื่อง คุณหมอสัตวแพทย์ เพราะว่า นางเอกอดทนรอพระเอก จนสมหวัง พระเอกคุณหมอของเราก็สมหวัง ชอบเรื่องราวที่จบแบบ Happy ending น่ะครับ ที่สำคัญ น่าจะเป็น Harem ด้วยนะครับ อาจมีน้องม้ามาร่วมแจมด้วย ลุ้นครับผม ::Shy::

grafsman

Nabisca Sathu

คงได้แค่ในการ์ตูนจริงๆอะ แนวพี่น้อง  ต่อให้น้องสวยแค่ไหนก็ไม่มีอารมณ์ 555+

vincenttatto

เรื่องนี้น่าสนสุดแหะ ต้องลองว่าน้องสาวจะติดใจพี่ใหม่ป่าว

kagussugi

เนื้อเรื่องน่าลุ้นดีครับ ขอบคุณที่แบ่งปันนะครับ

b522055023

รูปแรกก็ทำกันทางก้นเลยรึ ขอสมัครเป็นแฟนคลับ Anal ด้วยคนสิครัช เห็นหน้าคนน้องนิ่งๆ นี่น่าจะเซ็กจัดนะ

ปล. ผมเดา  ::Crying::

ปล2. ขอโหวตเรื่อง Imouto Swap ของท่าน อ Kiya Shii ครับผม

CoolNook Thangsakul

เหมือนเคยอ่านมาแล้ว แต่แบบนี้ ผมก้อชอบดีนะ ถ้าไม่ปวดตับจนเกินไป  ::Horror::

bomkungneo

มันคุยอย่างกะสนิทกันมาตั้งแต่ชาติบางไหน

นายเอ้ สะมะภพ

ต้องหาน้องสาวมาแลกแบบนี้บ้างสะแล้วเรา

konnaku

ขอชมผลงานก่อนนะครับ แต่จากที่อ่านข้างต้น น้องสาวน่ารักดี น่าติดตามชม ::DookDig::
ผมอ่านแล้ว ผมว่าตอนหน้าจิโตะเสะคงพรุนอะ 555 โหวตเรื่องนี้เพราะชอบลายเส้นเลยครับ

xnaja

ชอบน้องสาวทวินเทล มี 3ตอนด้วย น่าจะจุใจดี

yellowmonkey

โหวตเรื่องนี้ครับ ชอบแนวน้องสาวของเรื่องนี้มากกว่า

STEP X ASIA CHIANGMAI

เป็นอะไรที่น่าทดลองเป็นอย่างยิ่ง อาจจะดูหื่นแต่จริงๆแล้วน่าจะมีแบบนี้บ้างนะ เนื้อหาสนุกดีชอบครับ

zero21

แลกคู่ก็ว่าเสียวแล้ว นี้แลกน้องกันเลยทีเดียว ตอนจบจะมีปวดตับไหมครับเนี้ย ^O^
โหลดคลิปฟรีที่
freeloadclip.com

dizzy001