ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kiya Shii] Imouto Swap แลกน้องสาวกันมั้ย 1/3 [แปลไทย Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มีนาคม 19, 2018, 03:48:09 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

rains

ไม่เคยอ่านแนวNTR+แลกคู่แบบนี้เลย ขอบคุณมากครับที่แปลมาแบ่งปัน

Chocky

mhff

ในสามเรื่องผมชอบเรื่องนี้สุดละ แนวนี้ละของชอบฮาๆ

Pig23

koper2sunfad

เรื่องนี้เท่านั้นครับ เรื่องก่อนหน้าเรืิ่องเมนูพิเศษ มันก็พอได้ แต่นางเอกไม่น่ารักเท่ากับเรื่องนี้
ปล.สายโลลิต้องมากับแนวแบบนี้
ปล. สอนพิเศษกับมีหมูมันไม่ใช่แนวเลยอ่าเลยไม่ได้ตอบไร

leesunkyu

arcusv

xesnos

น้องสาวอีกคนต้องติดใจแน่เลยเล่น smขนาดนั้น

naekimnae

phatsa

ชอบแนวแบบพี่น้องแบบนี้ครับ เนื้อเรื่องสนุกดี ::Glad::

kriang

เรื่องนี้น่าสนุก เดี๋ยวไปไล่อ่านเรื่องอื่นๆต่อนะครับ