ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สิ่งที่เติมเต็ม ...3 คืนนี้ที่คาดหวัง

เริ่มโดย HatHU, มีนาคม 19, 2018, 08:27:32 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jachal

arisalis

kamenraider

นาจะรอดจากชัยมั้ยแล้วจะติดใจจนลืมสามีเหรอป่าว

jibxonly

อ่านแล้วเสียวมาก สงสัยจะเสร็จชัยแน่ๆเสียดาย

swbkk

ท่านปูเรื่องได้ดีจัง ค่อยๆบิ้วสถานการณ์ขึ้นเรื่อยๆ อ่านแล้วฟินมากๆ สำนวนก็ลื่นไหล.......นักเขียนหน้าใหม่ที่ไม่ใช่ธรรมดาจริงๆ  หวังว่าจะเอามาแบ่งปันความสุขกันอีกนะครับ

MAC

Maikeet Fai

สงสัยจะอายสามี ถ้าอยุ่ลับตาไม่น่าจะรอด

สวง สุวรรณหาร

::GiveMe::

•====================================•
22/3/2561

คอมเมน ผิดกฎ-ผิดเงื่อนไขการพิมพ์ตอบของ เวป
แบนถาวร { 22/3/2561 }

•=====================================•.

blackjack

::JubuJubu:: สุดยอดครับบรรยายได้ละเอียดมากๆเลยเห็นภาพเลยครับ เป็นแนวที่ชอบมากเลยครับขอบคุณที่แบ่งปันเรื่องเสียวๆ

pipat1923

สามีเปิดทางแล้ว นาต้องให้ชัยเอาแน่นอน ของชัยใหญ่ถูกใจอีกด้วย  ::Suffocate::

zerost

teenee4you

ตื่นเต้นมากเลย แอบดูแล้วก็ไปจัดการกับเมียต่อ มีอารมณ์ มากเเน่ๆๆ

Manop Hanphrom

hikarunaka

โดนจัดหนักแน่นอนเลย แอบดูแบบนี้คงจะตื่นเต้น