ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Zaki Zaraki] Boku no SeFrie wa Seisokei? ผู้หญิงในฝัน [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, มีนาคม 21, 2018, 07:00:06 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Gunitle

ชอบลายเส้นอ.ท่านนี้จังท่านฮิปแปลได้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้อารมณ์มากครับผมม

alittle

แนวสาวใหญ่วัยคะนอง นี่มันได้จิงๆ คือ...อ่านแล้วมันขึ้น

Neo Rory

MMJ

หนุ่มน้อยกับสาวใหญ่ ชอบคนอายุมากกว่าไม่ผิดหรอกนะะ  (ยังรอคอยเรื่องสายคุณลุงสมาร์ทๆอยู่) ::Crying::

ขอบคุณนะคะที่แปลให้ชม

bomb1021

เจออบบนี้ผมคงไปสายทุกวัน กลับบ้านเร็วทุกวันอีกต่างหาก *0*

taton

แหมเจ๊ เห็นหน้าติ๋มๆ ผัวเผลอแปปเดี๋ยว เลี้ยวมากินเด็กซะล่ะ  ::Grimace::

thegift52

โอ้โห เซะซี่โคตร แต่สงสัยคือ คุณลูกจะได้ของดีจากคุณแม่ไปขนาดไหนน้ออออ

tamagot123

mashimaruko

จากดอกฟ้ากลายเป็นสาวใหญ่อารมณ์เปลี่ยวซะงั้นนะคับ 555

grigori00

แม่บ้านอามรมณ์เปลี่ยวกับหนุ่มข้างห้อง เห็นหน้าเรียบร้อยแบบนี้มาหาถึงห้อง อยากมีคนข้างห้องแบบนี้บ้าง ::Shy::

akasaboy

คุณแม่บ้านนี่หื่นมากเลยครับ ไปทำงานสายตลอด ๆ แน่ ๆ
ผมหิวข้าวจัง กดนี่ให้ข้าวให้ผมกินหน่อย

(จิ๋ว)

จกเรื่องมาอ่านปุ๊บ เจอ NTR ปั๊ป  อะไรจะมือแม่นขนาดนี้
นี่เรื่องแรกในรอบ สองเดือนเลยนะคะเนี่ย 
สงสัยอ่านได้เรื่องเดียว ช่วงนี้ภูมิต้านทานต่ำ 
ต้องหาเวลากลับมาอ่านบ่อย ๆ ละค่ะ จะได้มีภูมิ  อิอิ

คือเลือกเพราะชื่อสาวในฝันไง  นึกว่าจะใส ๆ
กลายเป็น แม่บ้านสาวหุ่นสุดยอดแอบกินตับหนุ่มซะงั้น
หน้าหนุ่มตอนท้าย ๆ 16-18 หื่นได้ใจจริงจิ๊งงง

เอาหล่ะ พัก ๆๆๆๆ ไว้ค่อยกลับมาใหม่ 
คิดถึงท่านฮิบอยู่เหมือนกันนะคะ
ไว้จะหลบงาน อู้งานมาอีก
มาสิงอยู่ห้องป๋า อิอิ  ::WooWoo::

ขอบคุณที่แปล&ปัน ค่ะ ::Thankyou::

========== ( ^-^ ) ติดตามผลงานย้อนหลังได้ที่นี่ค่ะ ( ^-^ ) ==========
>>>>> รวมเรื่องเล่าของ จิ๋ว // พัดลมจิ๋ว <<<<<<<<    
====== ( ^-^ ) ขอบคุณท่านผู้อ่านทุกท่านที่มาให้กำลังใจค่ะ ( ^-^ ) ======

(อาจอย่า-ออดอ้อน.อาจอยู่-อย่างอยาก.อาจอย่าง-เอื้อนเอ่ย.อาจอยาก-แอบอิง.อาจแอบ-อำอดีต.อาจอ่าน-อ้างอวด.อาจอิอิ-อำอีก)
...ปริศนาอักษรจิ๋ว...

strikef.

ขอบคุณครับ ถ้าฝันเป็นจริงขนาดนี้ให้สายขนาดไหนก็ยอม 555

johnywalker

เจอแม่บ้านเหงาใจแบบนี้ น้ำแห้งจนตายแน่นอล...........