ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 49 : จุดเปลี่ยนของชีวิต

เริ่มโดย nato87, มีนาคม 21, 2018, 07:49:59 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nananews

peat

อ้าวลุง..เพราะความเงี่ยนแท้ๆเลย..โดนรถชนแบบนี้หวังว่าคงไม่เป็นไรมากนะ..
แอบหวังว่าหมอพลอยจะเป็นคนรักษาให้นะ..

นินจา คุคิมารุ

อดุลย์ งาม

cd13579

ฮาเม้นต์แรกหนักมาก 55555+ 

เชื่อแล้วว่าชอบแนวปวดตับแบบนี้ ขอกลับไปนอนรักษาตับแปปนะครับ
ใครหื้อใครซ่า ข้าแบนเรียบ

~De[@]tH_[N]oTe~

::Dizzy:: จุดเปลี่ยนแทบทุกคนในเรื่องเลยวุ้ย สองเมียหลวงได้กันเองซะแล้ว ลุงก็ ICU  ::Sweat:: เมีย 3 ก็รอเก้อเดะทิ้งลุงอีก เมีย 4 หนูน้อยก็เปิดศึกกับคนสอดรู้ เอาเข้าไป หมอพลอยก็จะโดนเคลมอีก โอ๊ยหนอ  ::Angry::

cdx

Kingmar

จากเหตุการณ์รถล้ม ทำให้ลุงมีความสามารถพิเศษอ่านใจคนได้ ทำให้ลุงได้จัดสาวๆอีกมากมาย

ba1na2

ลุงเจ็บ น้องนาถน่าจะพายัยอุ๊มาร่วมแจมแน่ อิจฉาลุงจริงๆ

tigereac

สงสัยว่าคราวนี้จะเป็นจุดหักเหของลุงพล อาจทำให้สาวๆของลุงเห็นใจลุงก็ได้นะ

singkanong

ลุงพลมาเร็วเกินคาดเลยครับขอขอบคุณครับ หวังว่าจุดเปลี่ยนของลุงพลคงจะเปลี่ยนในแนวทางที่ดีนะครับท่านผู้แต่งเอาใจช่วยลุงพลอยู่ครับ

holovelove

รีบส่งลุงไปโรงบาลเร็วๆ  จัดพยาบาลสาวๆสักสองสามคน ช่วงนอนพัก กรือไม่ได้พักดี
เหงาๆ

swss2511

ลุงพลไม่ยอมทิ้งลายเสือแน่ แต่คราวนี้คงได้พักฟื้นอีกนาน