ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kazuma Muramasa]Because Summer is Here.ซัมเมอร์ร้อน ซัมเมอร์รัก[แปลไทย By HypN♥

เริ่มโดย HypN♥s, มีนาคม 22, 2018, 06:23:14 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

acerolar

::Thankyou:: น่าจะเสร็จด้วยกันทั้งคู่ และคงต้องสานต่องานล้างสระให้เสร็จด้วย แต่ยังไงก็ถือว่า นางเอกเสร็จพระเอกอยู่ดีนะครับ ได้สมหวังกันเสียที

acerolar

::Shy:: อ้าว เป็นแผนของนางเอกนี่เอง โอว พระเอก เสียท่าเลย

tontarn123

แบบนี้เรียกว่า ผลไม้สินะครับ...อ้อย
เสร็จรุ่นน้องสิครับ แบบนี้ 555

jadais

ภาพสวยเนื้อเรื่องน้ารัก

ไม่เคยเม้นท์ไม่มีสิทธิ์ขออ่าน/เม้นท์ข้อความห้ามเม้นท์/ทำผิดซ้ำครั้งที่3
แบนถาวร

Liftzthekop

นางเอกพร้อมที่จะโดนมากอ่ะ ยังไงพระเอกต้องเสร็จนางแน่นอน 555

koper2sunfad

นางเอกอ่อยครับ แบบนี้ไม่ต้องถามอะไรทำมาเป็นใส่ชุดว่ายน้ำมาแล้ว แหม+++ ::Bloody:: ::Bloody::

possionseul

เป็นเรื่องรักใสๆ วัยรุ่นที่น่าสนมากครับ
ตอนจบก็วินๆ ทั้งคู่ แต่ถ้าถามว่าใครเสร็จใคร ก็ต้องพระเอกเสร็จนางเอกสิครับ 555

(S)Kater

แต่ก่อนจำได้ว่าท่านฮิปก็เคยมีแปลเรื่องแนวทำความสะอาดสระแบบนี้เหมือนกัน

เนื้อเรื่องน่ารักดูนุ่มนิ่มได้อารมมากๆเลยครับ นางเอกน่ารักมาก ผมตกใจเลยตอนที่เธอตกใจวิ่งหนี

เอ้า! วิ่งไปปิดประตู 55 ตัวเล็กๆน่ารักทำเอาใจแทบละลาย แถมตอนท้ายมีหักมุมเป็นสายรุกอีก

หาได้ที่ไหนสาวใสๆรุกแบบฟินๆอย่างนี้ สุดยอดครับเรื่องนี้ ฟินมากมาย ขอบคุณคร้าบ

::Thankyou:: ::Thankyou:: ::Thankyou::
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

Vinsmoke

::Reader::

นางเอกแอปใส่ๆ แต่จริงๆวางแผนไว้หมดแล้ว 555

ขอบคุณครับ

llluzezsion

ไม่ค่อยกล้าตอบจริงๆครับ กลัวโดนแบนเดี๋ยวจะอดอ่าน ยังไงก็อย่าแบบกันนะครับ ต่อไปผมจะเม้น จะตอบให้ทุกๆเรื่องที่เข้ามาอ่านเลยครับ

ไม่เคยเม้นท์ไม่มีสิทธิ์ขออ่าน
แบน180วัน

HypN♥s

อ้างจาก: Kater เมื่อ มีนาคม 24, 2018, 08:37:47 ก่อนเที่ยง
แต่ก่อนจำได้ว่าท่านฮิปก็เคยมีแปลเรื่องแนวทำความสะอาดสระแบบนี้เหมือนกัน

เนื้อเรื่องน่ารักดูนุ่มนิ่มได้อารมมากๆเลยครับ นางเอกน่ารักมาก ผมตกใจเลยตอนที่เธอตกใจวิ่งหนี

เอ้า! วิ่งไปปิดประตู 55 ตัวเล็กๆน่ารักทำเอาใจแทบละลาย แถมตอนท้ายมีหักมุมเป็นสายรุกอีก

หาได้ที่ไหนสาวใสๆรุกแบบฟินๆอย่างนี้ สุดยอดครับเรื่องนี้ ฟินมากมาย ขอบคุณคร้าบ

::Thankyou:: ::Thankyou:: ::Thankyou::

เรื่องก่อนก็สนุก เรื่องนี้ก็ว่าสนุกอีก แสดงว่ามุกขอบสระล้างสระนี่ใช้ได้  ::Grimace::

trong5171

ชุดพร้อมขนาดนี้ แสดงว่ารุ่นน้องวางแผนมาอย่างดี

acerolar

เรื่องนี้อ่านแล้วยังแอบคิดว่า อยากให้มีคน Surprise แบบนี้ที่ทำงานด้วยกันบ้างจังเลยครับ