ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kazuma Muramasa]Because Summer is Here.ซัมเมอร์ร้อน ซัมเมอร์รัก[แปลไทย By HypN♥

เริ่มโดย HypN♥s, มีนาคม 22, 2018, 06:23:14 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

aum691

เล่นมาให้ท่ากันแบบนี้ปล่อยให้รอดไปมีผิดหวังตลอดชีวิต

siwapol55

พระเอกเสร็จรุ่นน้องแน่ ดูแล้วรู้สึกเลยว่าเป็นแผนที่วางมาเพื่อจัดการพระเอก
ขอบคุณมากครับ สำหรับผลงานแปลไทยคุณภาพ

esenex

น่าจะเสร็จคู่นะ แต่ไม่สำคัญหรอกว่าใครเสร็จใคร ไม่ก็น่าจะผลัดกันเสร็จนั้นแหละ

ตอนจบก็ happy ending ได้กันริมสระชัวร์ๆ

Gunitle

เสร็จอาจารย์5555 ห้ามแบนผมนะท่านฮิปช่วงนี้ผมติดเกาะ นานๆจะมีสัญญานครับ

MMJ

ดูแบบนี้ผู้หญิงน่าจะเสร็จผู้ชาย
แต่นางก็น่าจะวางแผนมาระดับนึงว่าจะต้องมีซีนแบบนี้5555 คงไม่ถึงกับขอให้เพื่อนทุกคนไม่มาหรอกนะ..

MMJ

alaaum

shetarsk

panzeus

รอเลื่อนเมนต์ยาวนาน แต่เพื่อเรื่องแบบนี้ เต็มที่เลยครับ

darthvader

ดูแล้วรุ่นน้องลูกล่อลูกชนเสียขนาดนี้ น่าจะเป็นรุ่นพี่เสร็จรุ่นน้องนะ

VanillaMinte

thegift52

เสร็จใคร ....ก็ไม่สำคัญ แค่เสร็จพร้อมกัน ก็ฟินแล้ววว  ::WowWow::
.
อ่อออออ เป็นแผนนิเอง งั้นก็ยอมติดกับดักไปอ่ะดีละ อิอิ

akasaboy

555+ สาวซึน ๆ แบบ เด็ดผู้ชายมานับไม่ถ้วน  รุ่นพี่เสร็จรุ่นน้องรับรอง 100%
ผมหิวข้าวจัง กดนี่ให้ข้าวให้ผมกินหน่อย

Sumeth Jackmetha

ล้างสระเท่าไรก็ไม่หมดจด น่าจะให้เราเข้าไปช่วยด้วยนะ อิ อิ อิ อิ อิ

strikef.

ขอบคุณครับ อ่านมาถึงที่ซ่อนแล้วคิดว่าทำไมคุณฮิปถึงถามว่าใครเสร็จใครนะ หรือว่าครูที่ปรึกษาจะตามมาเจอแล้วเกมพลิก หรือว่านี่ผมอ่านการ์ตูนแปลของคุณ kater มากไปนะ 555

แหมๆ แผนน่ารักแบบนี้ ถ้าไมสำเร็จรุ่นพี่เป็นเกย์แน่นอน 555