ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อาถรรพ์ปลัดขิก ตอนที่ 16 พ้นวิกฤต

เริ่มโดย Kamen Rider V-3, มีนาคม 25, 2018, 11:49:17 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Pongsathorn Weerahong

รอป็อดหายก่อน ได้ตอบแทนการดูแลของพยาบาลแน่นอน

phantompain

ขอบคุณสำหรับผลงานครับ สงสัยงานนี้ป๊อดจัดแผลเปิดแน่นอน  ::GiveMe::

facebeer

kiratwice

ใครจะเสร็จใครกันแน่นะ ป๊อดได้เมียเพิ่มแน่ๆ

larvi

จัดสิครับ มาถึงที่แล้ว เสียดายไม่ได้ติดยามา 555

ost

ขอบคุณครับ แหมพี่สาวเช็ดตัวให้ น่าอิจฉาจัง

sarozzero

อ่านแล้วก็nostalgiaขึ้นมาทันที นี่มันแบบหนังไทยสมัยก่อนชัดๆ ในที่สุดหลิวก็เลิกซึนซะที แต่ถ้ารู้ว่าป๊อดก็ได้หนิงด้วยจะเป็นยังไงกัน
แล้วเจ้าป๊อดขนาดเจ็บหนักขนานี้ยังจะเจ้าชู้อีก
แต่ร่างกายไม่พร้อมจะทำยังไงกันล่ะ คงต้องแก้ปัญหาของะยาบาลสาวคนนี้ซะก่อนล่ะนะ

sarawoot1234567

ขอบคุณที่กลับมาเขียนต่อครับ ชอบตอนนี้ที่มีทั้งสนุก ซึ้ง แต่ป็อดจะได้นางพยาบาลไหมนะ .   ::Horror::

phukai

ป๊อดจะได้เล่นพี่พยาบาลซะแล้ว ฟินนอีกแล้ว

knightpok

zeebraa

รอลุ้นนานเลยในที่สุดก็มา พระเอกของเรารอดและ นางเอกก็เริ่มใจอ่อน รอตอนต่อไปครับ

sultant

พี่พยาบาลไม่น่าจะรอดมือป็อด สะสมแต้ม ทำยอดไปเยอะๆนะป็อดจะได้อึด พร้อมรับมือสาวๆในคอลเลคชั่นได้ไหว

the_nation

beang555

แล้วพี่ปลัดขิกหายไปมั้ยคับ ป๊อดได้สมันเพิ่ม ได้อาวุธเพิ่มอีก สุดยอด

cobra888

อะไรกัน ขนาดเป็นคนไข้ยังมีโอกาสเจอเป้าหมายอีกหรือนี่ คุณชายป๊อด ::DookDig::