ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อาถรรพ์ปลัดขิก ตอนที่ 16 พ้นวิกฤต

เริ่มโดย Kamen Rider V-3, มีนาคม 25, 2018, 11:49:17 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

milan

ยังยากให้ดำเนินเรื่องแบบป๊อดเข้าสู่ทางมืด มองโลกในทางมืด จนสุดท้ายทำให้เขาได้เรียนรู้ว่าทางไหนก็เดินได้แต่ต้องเดินอย่างมีสติ ป๊อดได้ลองวิชาไปเรื่อยๆ

cd13579

พยาบาลน่าเล่นมาก ตาสว่างเลยสิไอ้ป็อด ว่าแต่ตำรวจพลร่มมันกลายเป็นหน่วยปฎิบัติพิเศษหมดแล้วไม่ใช่เรอะ ตำรวจพลร่มนี่จับเรียกปฎิบัติการพิเศษหมดแล้วแต่สถานที่ก็ใช้ค่ายนเรศวรเหมือนเดิม

แล้วทีนี่ ป็อดจะเป็นหน่วยสวาทไป
ใครหื้อใครซ่า ข้าแบนเรียบ

nagatochans

br007

อย่าให้เสียชื่อนะครับพี่ป๊อด จัดให้เรียบ

liger

pikachu

ผมอยากให้ป๊อดได้ลองของพยาบาลมั้งครับ 

Just Chillin

สาวคนใหม่ในฮาเร็มนี่น่ารักดีครับ รุ่นพีเสียด้วย

Pongsathorn Suwannarit

ได้ทั้งมีดหมอ ได้ทั้งโหงพราย แล้วยังได้พยาบาลอีกนะป๊อด

Wat Tamtun

สงสัยป็อดจะได้ฟันพยาบาลแน่นอนเลย สุดยอดจริงๆ

singkanong

ขอบคุณท่านผู้แต่งที่ตอนใหม่มาเร็วกว่าที่ผมคาดไว้และขอบคุณที่สร้างสรรค์ผลงานได้ดีเยี่ยมไม่แพ้ใครจนผมติดงอมคอยติดตามผลงานของท่านผู้แต่งอยู่ตลอดเวลา

570630

ได้พ่อใหม่แล้ว จะได้เมียใหม่ด้วยเว้ยยยย

gongsaad

ถ้าไปฝึกเข้าทีมพิเศษก็ไม่ได้อยู่บ้านสิ เสียดายแทนป๊อดเลยครับ

Tianpeng Su

ตอนเป็นแค่นายป๊อดยังได้ฟันสาวๆตั้งหลายคน ไม่อยากจะคิดเลยว่าถ้าได้เป็นตำรวจแล้วป๊อดจะได้ฟันสาวๆเยอะขนาดไหน

sexsexy

BabyFace

::Glad:: เอาล่ะซิมีพยาบาลมาแล้วจ้า  เสร็จป็อดล่ะซิเนี่ย  ::JubuJubu::