ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[NTR]OUT THE DOOR!!! : เจเจ ตอนที่1

เริ่มโดย mikoto2288, มีนาคม 26, 2018, 01:05:55 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

prasert jaidee

ขอติดตาม และเป็นกำลังใจให้เจ้าของกระทู้ครับ

ปลา ทู

ขอบคุณที่มีเรื่องรามดีๆให้ติดตามนะคะ

ToToLp

สุดยอดตามเคยนะครับ เห็นแล้วอยากไปด้วย อิอิ

togetherss

mikoto2288

อ้างจาก: p2hw pfhw เมื่อ กรกฎาคม 04, 2018, 03:10:23 ก่อนเที่ยง
ผมมีเรื่องสงสัยอยู่อย่างหนึ่งครับ เนื่องจากคุณจูนก็มีอะไรกับทั้งพ่อ กับน้องตัวเอง (คุณเจเจ) แล้ว (น่าจะหลายครั้งด้วย) เคยมีกรณีที่ทั้งคุณจูน คุณพ่อ และน้องคุณจูน หรือคุณ mikoto มีอะไรพร้อมกันหรือเปล่าครับ แค่คิดภาพตามก็ตื่นเต้นสุด ๆ แล้วครับ

จูนไม่ได้บอกครับ
พูดคุยกันได้ที่ Id Skype : mikoto2288

BlackSkuLL

seri karunathep

luckkung8

ยอดเยี่ยมมากเหมือนเดิมครับ เป็นกำลังใจให้นะครับ มีผลงานดีๆ ออกมาอีกนะครับ

loveiscare

sompor123456

ยิ่งดูยิ่งมัน เหมือนอยู่ในเหตุการณ์เองเลย ขอบคุณมากจริงฯ

p2hw pfhw

อ้างจาก: mikoto2288 เมื่อ กรกฎาคม 06, 2018, 09:41:26 หลังเที่ยง
อ้างจาก: p2hw pfhw เมื่อ กรกฎาคม 04, 2018, 03:10:23 ก่อนเที่ยง
ผมมีเรื่องสงสัยอยู่อย่างหนึ่งครับ เนื่องจากคุณจูนก็มีอะไรกับทั้งพ่อ กับน้องตัวเอง (คุณเจเจ) แล้ว (น่าจะหลายครั้งด้วย) เคยมีกรณีที่ทั้งคุณจูน คุณพ่อ และน้องคุณจูน หรือคุณ mikoto มีอะไรพร้อมกันหรือเปล่าครับ แค่คิดภาพตามก็ตื่นเต้นสุด ๆ แล้วครับ

จูนไม่ได้บอกครับ
คุณ mikoto2288 ให้เกียรติและแฟร์กับภรรยาดีนะครับ เรื่องไหนที่เธอไม่อยากเล่าให้ฟังก็ไม่คาดคั้นถามให้รู้สึกไม่ดี เยี่ยมเลยครับ ขอคารวะ  ::WowWow:: ::WowWow::