ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Tohgarashi Hideyu] Wonderful Girl แฟนผมเป็นน้องหมา 2/2 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มีนาคม 26, 2018, 05:08:30 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Chocky

asdf4321

แม้ว่าใครจะประเมินตัวเราให้ต่ำต้อย แต่คุณค่าของเราไม่ได้ด้อยตามไปด้วย

araiwasud11

dreammalong9

yoshitoki

ขอบคุณครับ กว่าจะหายดีคงต้องใช้เวลาอีกไม่นาน คิดว่านะ
ความตายเป้นเพียงแค่การเริ่มต้น
ของการเดินทางของวิญญาณสู่ปรโลก

Gunitle

คราวพระเอกต้องช่วยแล้ว555ขออ่านตอน2เลยนะครับท่านคาเทอร์

Tan Tarn

ขอบคุณที่แปลมาให้อ่านกันนะครับวาดสวยมากเลย

cyborg0011

ตกลงหมาตัวนี้เป็นตัวผู้หรือตัวเมียกันแน่เนี่ย ฉี่เป็นตัวผู้ แต่ยอมให้เสียบท้ายเป็นตัวเมีย?????

yuthana

siwapol55

นางเอกจะกลายเป็นหมาจริงๆไปซะแล้ว
สุดท้ายแล้วเรื่องราวของสองคนนี้จะจบอย่างไรนะ อยากรู้จริงๆ
ขอบคุณมากครับ

BuffFun