ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Tohgarashi Hideyu] Wonderful Girl แฟนผมเป็นน้องหมา 2/2 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มีนาคม 26, 2018, 05:08:30 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

golfja2526

ลองจิ้มดูอีกซักรอบน่าจะหายดี แต่เอาไว้ยังงี้ก็เข้าท่านะ

Chikong

อาการสุนัขที่เหลืออยู่คือผลข้างเคียงเหลือ..😁

Saksit Thiamkiatwilai

อย่างแรกที่คิดเลยนะครับ คือสลับร่างกับหมา แล้วหมาเป็นตัวผู้หรือตัวเมีย ถ้าหมาเป็นตัวเมีย อินุอิก็จะกลายเป็นหมาตัวเมีย 
แต่ถ้าเป็นตัวผู้อินุอิก็จะกลายเป็นหมาตัวผู้มีสิทธิที่จะ หึๆๆลองเล่นเล่นพิเรนทร์กับชิโระ คิดไปนั่น แต่จากที่ดูน่าจะเป็นตัวเมียแหละครับ

edcba

เนื้อเรื่องน่าติดตามดีครับ ขอบคุณมากที่แปลมา

GameOver Channel

esenex

อาจจะแกล้งทำก็ได้มั้ง หรือถ้าติดมาจริงๆคงรู้กันทั่วจังหวัดแล้วล่ะ ::HoHo::

Neo Rory

vincenttatto

Sumeth Jackmetha

เป็นพล็อตที่แปลก น่าติดตาม ไม่ Hard Core มากเหมือนพล็อตเรื่องอื่น เนื้่อเรื่องทิ้งท้ายไว้ให้เป็นที่สงสัย คิดว่าคนเขียนอาจจะกลับมาทำภาคต่อของเรื่องนี้อีกก็ได้

hillking

MMJ

เอาหูหมานั่นออกสิ 555555555 ต้องได้กันอีกซักรอบสิถึงจะดี นางเอกน่ารักกก

ขอบคุณนะคะ

kopicook

Kass

BDragonWar

BDragonWar