ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Tohgarashi Hideyu] Wonderful Girl แฟนผมเป็นน้องหมา 2/2 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มีนาคม 26, 2018, 05:08:30 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ผู้เฒ่าเซราะกราว

จำไม่ ได้ว่าตอนแรกได้เม้นท์รึเปล่า แต่ก็นะอินุอิจะทำอย่างไรเมื่อเพื่อนๆที่โรงเรียนเห็นอาการแปลกๆ แล้วชิโร่จะติดนิสัยของอินุอิมาด้วยไหม ถ้าอินุอิหายเป็นปกติแล้วจะคบกับพระเอกต่อรึไม่ แต่แสดงท่าทางของหมาก็ดูน่ารักดีนะอิอิ

Keke Ke

alrisA

nutza019

::Oops:: เหมือนจะน่ารักไปอีกแบบ แต่ก้อยังรู้สึกฮาๆดีเหมือนเดิมเลยครับ ส่วนกฏที่ตั้งมานี้ง่ายจนไม่น่าจะมีคนโดนแบนแต่ก้อยังมีอยู่ดีนะครับท่าน Kater

ขอบคุณสำหรับงานแปลดีๆครับ  ::KO::

::Hmmm:: เอ๊ะหน้าสุดท้ายนี่ ควบคุมร่างหมาได้รึว่าหมาได้นิสัยเธอมากันนะ  ::Sweat::

TanukiKen

intanianoi

Paul Chan

กลายเป็นหมาไปซะละนางเอกเรา จะเป็นยังไงต่อละทีนี้เดายากจริงๆเรื่องนี้

nonbaba

kitaro_dts

ชอบมากครับเรื่องแบบนี้ แปลมาอีกเยอะๆนะครับ

pantip5ml

nekki

อืม แค่หัวชนกับหมา อาอากรยังขนาดนี้
แต่ใส่หูหมาแล้า ดาเมทแรงใช้ได้ น่ารักโครตๆ ทำดีแล้วพ่อพระเอก ความดีนี้ขอยกให้

pongharu

Akira Watanabe

::Crying:: อ่านดาร์ก ๆ  มาก็เยอะ  มีเรื่องนี่แหละที่สงสารนางเอกจริง ๆ

ต้องมาเป็นหมาแบบนี้