ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Yabitsu Hiro] H na Manko no Tsukurikataชั้นเกลียดมังงะลามกCh.1แปลไทย By HypN♥s

เริ่มโดย HypN♥s, มีนาคม 26, 2018, 06:51:01 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

wender_111

แรก ๆ คงไม่ชอบจริง ๆ หล่ะ แต่พอผ่านไปช่วงนึงก็คงไม่ชอบเหมือนเดิม แต่จะซึน ๆ หน่อย แต่จารย์โชคดีมากกก ได้คนแรกเปิดซิงเลยทีเดียว
แฟนตูนเลิฟฮินะ

elviswhat

tamagot123

::Thankyou:: คติตอนท้ายนี่คมมากฮะ ทำเพราะชอบ.

คมกว่านี้ก้มีนาคมร้าวว

อ่านดีๆนะ ระวังบาดมือ  ::HeyHey::

KPS176

เห็นทีแรกนี่นึกว่าแนวยูริหรือเปล่าแต่ก็ไม่ใช่ แต่อาชีพตัวเอกพนักงานสำนักพิมพ์มังงะลามกนี้แปลกดีนะ555

Paul Chan

เหมือนตัวเอกเป็นสื่อกลางให้กับปิศาจน้อย แต่น่าจะเริ่มติดใจและฉายเดียวในอนาคตนะ ขายวิญญาณให้ปิศาจ 555

game2539

เดาเลยว่าอนาคตเธอคงช่วยเปิดซิงคนวาดอีกหลายคน

nekki

ชอบตรงตอนจบที่รู้ถึงความหักอึ้งของการืตูนลามกนี่ ละ เป็นฉากที่ดูมีพลังดี

pongharu

Akira Watanabe

::Ajark::  ได้ซัมไปดอกหนึ่ง ถึงกับสร้างผลงานมาสเตอร์พีช

togoyama

ตอนต่อไปขอซัคคิวบัสจังโดนบ้างได้ไหม เนี้ย หรือว่าต้องสิงร่างไปตลอดหว่า

Joker-

Mining231

solomon1977

ฉันเกลียดมังงะลามก แต่ฉันรู้ข้อเสียของตัวเองเพราะมังงะลามก คล้ายจะเป็นคติสอนใจอย่างนึงเลยครับ เรื่องนี่วาดสวยดีไม่แพ้เรื่องอื่นเลยครับ ชอบเนื้อเรื่องตรงที่ตัวจริงเป็นสาวเรียบร้อยต่อต้านสิ่งลามกแต่ต้องมาเจอปีศาจที่ทะลึ่งสุดๆ จะรอติดตามตอนต่อไปครับ

Clock “work” Planet