ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Yabitsu Hiro] H na Manko no Tsukurikataชั้นเกลียดมังงะลามกCh.1แปลไทย By HypN♥s

เริ่มโดย HypN♥s, มีนาคม 26, 2018, 06:51:01 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nagasata

633sqd

มีตัวอย่างเป็นๆให้ดูแบบนี้ เขียนไม่ดีอีกก็แย่แล้ว

jw4321

petchl

ตอนอย่างยาว ขอบคุณนะครับ อยากวาดมังงะบ้างเลย 55555

Boran Mark

grigori00

ซัคคิวบัสตัวแสบ อิจฉานักเขียนการ์ตูนเลย ลาภลอยชัดๆ อยากรู้ว่าทำไมนางเอกถึงเกลียดมังงะลามก ตามดูกันต่อไป ขอบคุณครับ

civil2

ปีศาจแบบนี้น่าจะมีที่ไทยบ้าง จะยอมเก็บเวอร์จิ้นไว้จนกว่าจะเจอเลยครับ ฮึ่ๆ

ภาพสวย แถมมีคำคม คนแปลก็สุดยอดครับ ถ่ายทอดได้ดีมาก ^^

Against01

นางเอกสวยมาก อ่านแล้วเสียวตวมไปด้วย ขอบคุณมาก

HK

น่ารักใสๆแบบนี้ก็ดีนะครับชอบดี แต่ซัสคิวบิ้ดก็คงก่อปัญหาอีกเยอะแน่ๆเลย ดูจากเนื้อเรื่องละ  ::Waiting::

Nondon

สนุกดีครับ ขอบคุณที่แปลเรื่อยาวแบบนี้มาให้อ่านกันครับ

por774

ยาวสะใจ อนาคตสาวคนนี้จะเป็นไงบ้าง สงสัยเสร็จนักเขียนแน่

araiwasud11

mmmmmmmmmmmmmmm

เป็นซัคคิวบัสที่ไม่เหมือนเรื่องอื่น เนื้อเรื่องโอเคเลย