ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Yabitsu Hiro] H na Manko no Tsukurikataชั้นเกลียดมังงะลามกCh.1แปลไทย By HypN♥s

เริ่มโดย HypN♥s, มีนาคม 26, 2018, 06:51:01 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

thegift52

ซัคคิวบัส อะไร น่ารักจังเลย ใจดีด้วย อยากเลี้ยงแบบนี้บ้าง น่าจะน่ารักน่าดู เนอะๆๆ

akasaboy

จิ้นเจอจิ้น เลยทำให้เกิดสุดยอดมังงะขึ้น ชาบู ๆ
ผมหิวข้าวจัง กดนี่ให้ข้าวให้ผมกินหน่อย

jirasakgolf7

จะว่าไป ทำไมสำนักพิมพ์ถึงทำสัญญากับนักเขียนมังงะลามกที่วาดหอยไม่ได้เนี่ย

0scar

blackkids

noklek

ซัคคิวบัสจับคู่หญิงเวอร์จิ้น แนวนี้ไม่เคยเห็นมาก่อนเลยครับ

tontarn123

เป็นเรื่องที่สนุกมากเลยครับ ตอนยาวจริงๆแล้วก็ไม่ได้มีแต่เสียบกัน มีเรื่องราว แบบชิวิตนักเขียนมังงะเลย อิอิ

kitmer01

เป็นซัคคิวบัสที่เข้าร่างคนได้แบบ สุดๆเลย คนเขียนนี่เฉียบขาดในการรวมร่างมาก

rainios

strikef.

ขอบคุณครับ แนวนี้สงสัยจะได้ตำแหน่งผู้พรากเวอร์จิ้นแหงๆๆ มีซัคคิวบ้สอยู่ด้วยแบบนี้ 555

serendipity

kunzitez

อาจารย์จะไม่สงสัยหน่อยหรอ ว่าสาวเวอร์จิ้น ทำไมเก่งได้ขนาดนี้

ปล.ถึงจะห้ามชมว่าภาพสวยก็เหอะ แต่เรื่องนี้มันสวยจริงนะ

kem

เรื่องยาวจุใจจริงๆ ว่าแต่ทำเนียนขอดูเป็นข้อมูลวาดการ์ตูนแผนสูงนะเอ็ง

เทียนปู้ซื่อกั๋ว

เกลียดอะไร เขาว่ามักเจออย่างที่เกลียด ว่าแต่นี่จะ เกลียดกันยันท้ายเรื่องรึเปลี่ยนใจละนี่  ::HoHo::

DarKSiDeIID

จาก นักวาดมือสมัครเล่นเปลี่ยนเป็นมืออาชีพในทันใด เพราะหอ ออ ยอ หอย นี่เอง