ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แรกรัก(ตอนที่1 ของสายรหัสนี้พี่รักมาก)

เริ่มโดย joker socool, มีนาคม 26, 2018, 03:49:42 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

peteblack

เคยอ่านสายรหัสนี้พี่รักมาก ฟินมากกกกกก ขอบคุณที่มาลงให้อ่านอีกครับ

winds

แบบนี้น้องพลจะค่อยๆตี หรือจะตีให้แตกเลยนะ

dryice32

zethkhun

olemantu

ท่านเขียนได้รายละเอียดดีมาก ฉะนั้นที่ท่านว่าเขียนได้ช้าจึงถือว่าเป็นเรื่องปกติมั๊ง..สำหรับคนเขียนแบบท่าน
อ่าน สายรหัสนี้พี่รักมาก มานานแล้ว ไม่มีตอนแรก เลยไม่รู้ที่มาที่ไป..ชอบมาก ๆครับ

biggiggog

อ่านแล้วรู้สึกเลยว่า พระเอกมันรักจริง
ไม่บุ่มบ่าม บางจังหวะก็มีหื่นกันบ้าง
แต่ก็ไม่มากเท่าไหร่ ยังยั้งไว้ได้
ขอบคุณมากๆครับ ::Glad::

holovelove

อ่านไปลุ้นไป จะได้ยัง ยัง อ่านต่อ ก็ยังไม่ได้ ยิ่งอ่านยิ่งลุ้น
เหงาๆ

Pongsathorn Weerahong

รักแรกมักจะเป็นความทรงจำ ไม่ค่อยจะสมหวัง 

watcha keawpar

น้องพลจะสมหวังไหมครับงานนี้ ลุ้นอีกแล้วครับ ชอบมากเรยครับแนวนี้ครับ

Xwarin

ถ้าเป็นผมนะครับ วันแรกนั่งคุย วันที่สองจับมือ วันที่สามหอมแก้ม วันที่สี่นี่ ไม่น่ารอดละครับ ให้โอกาศแก้ตัวตั้ง สามวันเผื่อเค้าเปลี่ยนใจ ไม่รอนานแบบนี้ละครับ อิอิ

shouwazz

brother1

::WooWoo::ค่อยๆตะล่อมทีละนิด เด๋วพี่พีชก็ใจอ่อนให้เองครับ

ryg123456

พี่พีชทำแบบนี้ น้องพลมาแทนที่แฟนแน่ๆเลย
แต่ไม่รู้ว่าใครอ่อยใครนะ หรือจะโดนพี่พีชปล้ำแน่ๆ น่าลุ้นต่อครับ

sombie.pj

ปูเรื่องเริ่มต้นได้ดีทีเดียว.. รูปประกอบเยี่ยม

comtwo