ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Interactive]ชีวิตหลังแต่งงาน..9

เริ่มโดย pekopon66, มีนาคม 27, 2018, 03:52:04 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ภาพูดออกมาทั้งน้ำตา ผมควรจะตอบเธอว่ายังไงดี    

1.ให้อภัยและกลับมาคืนดีกัน
151 (88.3%)
2.บอกเลิก
20 (11.7%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 171

ปิดโหวตแล้ว: มีนาคม 30, 2018, 04:09:48 หลังเที่ยง

sthanya

ยังไงก็ผัวเมียกัน ให้อภัยกันดีกว่า

sarojs2514

ยังไงก็ผัวเมียกัน ลุงใหญ่อยากช่วยและอยากเอา ให้อภัยกันดีกว่า

spr566

ข้อ 1 เถอะ เพราะไม่ใช่ภาที่ผิดคนเดียว ผัวก็มีส่วนไม่น้อย

johnywalker

1. ให้อภัยครับ ยังไง ลุงใหญ่ตัวต้นเรื่องก็ออกไปจากชีวิตแบบไม่มีวันกลับแล้ว แต่อย่าให้มีอีกนะ ถ้ามีอีกแสดงว่าเป็นหญิงร่าน หาดุ้นไม่หยุด เลิกเลยทันที

goza13

1 ครับ เสียดายลุงจัดหนักไปน่าจะอยู่อีกหลาย ๆ ตอน

lordggg

คืนดีกัน ภาต้องการคนมาช่วย ชีวิตรักราบรื่น

neoglaradar

โหวต 1 ให้อภัยครับผม

เอาจริงๆจากเหตุการณ์ที่ผ่านมา น้องภาเองก็ไม่ได้เป็นฝ่ายผิดไปทั้งหมดนะ
ยิ่งมาเจอเหตุการณ์ที่เกิดขึ้นในตอนนี้ (ซึ่งส่วนหนึ่งก็เพราะยา ถึงแม้ลึกๆแล้ว มันก็คือความต้องการทางกายของน้องนั่นแหละ) การที่ภาตัดสินใจเล่าทุกอย่างออกมาด้วยตัวเอง มันก็คือการสำนึกในความผิด และพร้อมจะรับการลงโทษอยู่แล้ว ถ้าบอกเลิก น่าจะมีเหตุการณ์อื่นๆตามมาอีกมาก แต่เนื่องจากผมเป็นแฟนคลับของคู่นี้ เลยไม่อยากให้ทั้งคู่ทะเลาะกันครับ (อ้าว) ส่วนเนื้อเรื่องจะดำเนินไปอย่างไร ก็คงสุดแท้แต่ผู้แต่งจะกรุณาละครับ

ปล. ฉากเสียวกับลุงใหญ่ของน้องภานี่ กำลังดีเลยนะครับ ไม่น่าให้ลุงรีบจากไปเลย เสียดายพัฒนาการของน้องในเรื่องนี้ น้องอุตส่าห์มีที่ลงแบบแอบๆแล้วทั้งที ยังอยากดูเธอแอบเสียวแบบ NTR ไปอีกสักพักน่ะครับ อยากเห็นอีกเยอะๆ กับอารมณ์ตัวละครแบบนี้ กับการบรรยายประเภท "ผมสะดุ้งตื่นขึ้นมาเห็นภาที่สวมผ้าถุงวิ่งขึ้นมาปลุกผม" ชอบมากกกครับ รออ่านตอนต่อไปนะครับ ขอบคุณมากครับ

........+2 money ::Glad::
คอมเมนมีส่วนร่วมดีงาม มีส่วนร่วมดีมาก

alittleboat

ตายตาอกเลยหรอครับ โหดร้าย เป็นการตายที่ทรมานมาก^^

saka2520

1 ครับ ถึงจะโดนสดแตกในไปแล้วแต่เกิดจากฝ่ายชายตั้งใจด้วยครึ่งนึง แต่ก่อนจะอภัยน่าจะคุยกันให้เคลียร์ก่อนนะจะได้ไม่คาใจ ::Hmmm::

aum691

ข้อ 1 ครับ ภาเองก็ดูรักผัวเธอมากเสียแค่ผัวทำให้เธอไม่เสร็จซักทีไม่ใช่ความผิดเธอเลย

thep59

ข้อ 1 ครับ ถึงยังไงก็เคยรักกัน เป็นผัวเมียกัน ควรให้อภัยกัน

PTTrayong

ควรต้องให้อภัย และปรับความเข้าใจกันครับ

Prasit Lovelove

แจ่ม

•====================================•
30/3/2561

คอมเมน ผิดกฎ-ผิดเงื่อนไขการพิมพ์ตอบของ เวป
แบนตลอดชีพ { 30/3/2561 }

•=====================================•.

axon13

1 แน่นอน สามีก็ชอบแนวนี้อยู่แล้วหนิ เลิกได้ไง

sakda silakhom