ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Interactive]ชีวิตหลังแต่งงาน..9

เริ่มโดย pekopon66, มีนาคม 27, 2018, 03:52:04 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ภาพูดออกมาทั้งน้ำตา ผมควรจะตอบเธอว่ายังไงดี    

1.ให้อภัยและกลับมาคืนดีกัน
151 (88.3%)
2.บอกเลิก
20 (11.7%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 171

ปิดโหวตแล้ว: มีนาคม 30, 2018, 04:09:48 หลังเที่ยง

kobjuk

ภาสุดยอดได้อารมณ์สุดๆ อยากได้เมียแบบนี้มั้ง

olemantu

คนที่ชื่อ ภาในเรื่องเสียว ๆนี่ เป็นคนที่ร้อน ๆแทบทุกคนเลย..ท่านผู้เขียนคงชอบชื่อนี้หรือไม่ก้อมีเค้าว่าชื่อนี้เหมาะจริง ๆ

xvenomz

คืนดีกันเถอะครับ ยังอยากติดตามเรื่องราวทั้งคู่ต่อ

pichai jitman

koboy

ความต้องการที่ไม่สมดุลกันเลยเกิดเรื่องราวมากมายแต่หากรักและเข้าใจการอภัยเป็นสิ่งที่ดีหรือมีกติกากันเพื่อรักที่ยั่งยืน

thesun1009

Yossakorn02

สงสารพระเอกนะครับ ที่ไม่เรียนรู้การใช่ชีวิตบนเตียง 

Phukit Methitharathon

เลือกข้อ1.ให้อภัยและกลับมาคืนดีกัน

AC Schnitzer

1 ครับ จะได้ไม่ต้องมาปิดกัน อยากทำไรก็ทำให้เห็นเลย

genoside

ยังไงก็ต้องให้อภัยครับ

รีบๆผลิกผลงานใหม่ออกมานะครับ หายไปนานมากแล้ว แฟนๆติดตามผลงานท่านเยอะนะครับ

พงค์ พันธ์

ให้อภัยดีกว่าครับ คิดมากเครียดเปล่าๆ ยอมรับไปมีเรื่องสนุกๆแน่ๆครับ

dopant

naja313