ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Interactive]ชีวิตหลังแต่งงาน..9

เริ่มโดย pekopon66, มีนาคม 27, 2018, 03:52:04 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ภาพูดออกมาทั้งน้ำตา ผมควรจะตอบเธอว่ายังไงดี    

1.ให้อภัยและกลับมาคืนดีกัน
151 (88.3%)
2.บอกเลิก
20 (11.7%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 171

ปิดโหวตแล้ว: มีนาคม 30, 2018, 04:09:48 หลังเที่ยง

Peera canalitartis

1 สิคร้าบบบบ เลิกกันเดี๋ยวอดแอบดูน้าาาาา แฮร๋ๆ  ::Evil::

jaster ja

ให้อภัยครับ สามีที่ดีควรจะดีกับเมียนะครับ ถึงจะปวดใจบ้างก็เถอะ ขอบคุณมากๆครับ

ton2012

ข้อ 1.ครับ ให้อภัยและกลับมาคืนดีกัน

procha

แหม่ก้อต้องให้อภัยน้องภาซิครับ ต้นเหตุเกิดจากตัวเองแท้ๆ  ::HoHo::

amorn niemgerd

ข้อ1ให้อภัยเพราะว่าจริงๆภาไม่ได้ผิดอะไรเป็นเพราะสามีภานั่นแหละทำให้ภาเป็นแบบนี้
อมร

jachal

1.  ให้อภัย เพราะตนเองก้อผิดที่ไม่สามารถทำให้ได้

may_290607908

มาขนาดนี้แล้วข้อ1เลยจะได้โดนอีกเยอะครับแบบที่พระเอกชอบ

Man_On_The_Moon

ให้อภัยและทำตัวเป็นนักแอบมองเวลาเมียโดนซั่มต่อไป

Sessiri Ratanatharakeat

ต้อง 1 อยู่แล้วครับ ยังไงก็มันทั้งสองฝ่ายนะครับ

darkangel

somc217

เลือกข้อ 1 ครับ เพราะว่าเป็นคนรักเมีย และดูเหมือนว่าในใจลึกๆแล้วอยากจะเห็นเมียโดนคนอื่นเอา
ขอบคุณครับ

jayleno

เลิกกันก่อนแต่ตามแอบดู เลิกแล้วใช่ว่าจะคืนดีไม่ได้นา .....   ::Evil::

kungkrub

surway2532

ข้อ1คับให้อภัยเพราะเราก้อผิดเหมือนที่ดูอยุ่แต่ไม่ยอมเข้าไปห้าม

dujimak

1แน่นอนครับให้อภัยและอยู่ด้วยกันด้วยความเข้าใจ