ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 51 : พลังวิเศษของลุงพล Pt2

เริ่มโดย nato87, มีนาคม 27, 2018, 11:19:03 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ผมใจดีให้คุณเลือก ฉาก 18+ ตอนหน้าคุณอยากเห็นฉากไหนระหว่างกัน

ลุงพลย้ำรอยรักหมอพลอยคนสวย
309 (69.8%)
ลุงพลปิดปากยัยอุ๊ด้วยหัวรบนิวเคลียร์รัสเซีย
134 (30.2%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 443

kapook6336

อยากเห็นหมอพลอยโดนจัดหนักที่โรงพยาบาล แล้วค่อยต่อที่ยายอุ๊หรือจัดคู่ก็ดีนะ

kuniine

สุดยอดเลยครับลุง เยี่ยมจริงๆ เอาตัวรอดเพราะบรรดาเมียแท้ๆ ตอนหน้าก้จัดหมอพลอยหนักๆเลย ให้สมกับที่รอคอยครับ

Qtaro Qtaro

ลุงชุมพลช่วยจัดหมอพลอยอีกซักรอบนะครับ ท่าทางหมอพลอยคงจะติดใจลุงเหมือนกัน

I'AUAN

meowmeng

ultramanpop

แสดงว่า..ตอนนี้ หมอพลอยเริ่มมีใจให้กับลุงชุมพลแล้วสิ..
ช่วยเหลือกัน..ขนาดนั้นอ่ะ..

number0

sun_307

ลุงพลจัดหมอพลอยหน่อย ก่อนที่หมอพลอยจะจุกอกตาย

Nong5670

thana7

มีพลังพิเศษแบบนี้ต้องจัดกับหมอพลอยอีกสักรอบ เพราะหมอก็พร้อมให้จัดหนักแล้ว

วิน ชอบปี้

::Yes!::ต้องจัดการยายอุ๊แล้วชอบยุ่งเรื่องของคนอื่น

ruby alvarado

คนละรุ่นกัน  ก็เป็นเรื่องธรรมดาที่จะต้องพ่ายแพ้แก่ตาเฒ่าพล

savana911

ขุนแผนคงต้องสยบลุงพล ของเรา ไม่ต้องมีวิชาคาถาอาคมอาวุธหรือสัตว์วิเศษ อาศัยขีดความสามารถอย่างว่าเท่านั้น สุดยอดจริงๆ ครับ

Tanaka Tanaka

รู้สึกท่าไม้ตายของลุงแกคือ เล่นให้ครบสามรูแล้วจับไปอาบน้ำ นะครับ

ผมนี่รอฉากจับหมอพลอยอาบน้ำอย่างใจจดใจจ่อเลย  ::HoHo::

มีใครสนเอาท่าลุงไปใช้ในชีวิตจริงมั่งครับ